BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2016 - 420 chỉ tiêu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hi em,

Trong đợt tuyển tập trung của BIDV, vị trí CV và NV đều không yêu cầu kinh nghiệm. Chỉ khác là CV yêu cầu cao hơn về bằng cấp và 1 số yêu cầu khác. NV mở rộng cơ hội hơn cho SV nhiều trường, nhiều loai hình đào tạo. Lương của CV cũng cao hơn NV. Em có thể nộp vị trí CV Quản lý rủi ro. Các vị trí CV Quản lý KH, CV Quản trị tín dụng, CV Quản lý rủi ro, CV Kế hoạch tổng hợp thi chung 1 đề. Tuy nhiên, sẽ có nhiều cơ hội hơn nếu em nộp CV Quản lý KH hoặc CV Quản trị tín dụng (tương đương Hỗ trợ tín dụng của các NH khác) vì CV Quản lý rủi ro yêu cầu cao hơn ở nghiệp vụ trong vòng PV và trong công việc. Nếu em vững nghiệp vụ thì cứ mạnh dạn nộp, nhưng nên cân nhắc giữa cái mình thích và cơ hội. BIDV cũng có cân nhắc điều chuyển vị trí phù hợp. Ví dụ em nộp CV Quản lý KH nhưng sau đấy HĐPV thấy em phù hợp với CV Quản lý rủi ro hơn, HĐPV sẽ chuyển em sang CVQLRR.

Chúc em có sự chuẩn bị tốt để thành công trong đợt tuyển dụng này nhé :)
uầy,đang định hỏi a thêm mấy cái nữa mà đọc xong note này thì hết luôn thắc mắc, đúng cái e đang cần, cảm ơn a Cóc nhé, a tư vấn nhiệt tình, chu đáo lắm ạ, hihi lại có thêm động lực để tiếp tục ôn thi tiếp :p

Chắc ra tết mới có thông báo tuyển dụng mn nhỉ?
Đỡ mất công ngày nào cũng lên đây hóng :rolleyes:

chờ thông báo đi, hihi, do mình đọc tên các chi nhánh mới để đoán, k chuẩn lắm đâu ^^ , hôm mình có tải cái cv đó về máy, mà lỡ tay shift delete rùi, k gửi cho bạn, chắc bạn rành hơn mình. Bạn ở tỉnh nào zị

Đồng Nai nè b
chờ thông báo đi, hihi, do mình đọc tên các chi nhánh mới để đoán, k chuẩn lắm đâu ^^ , hôm mình có tải cái cv đó về máy, mà lỡ tay shift delete rùi, k gửi cho bạn, chắc bạn rành hơn mình. Bạn ở tỉnh nào zị
Đồng Nai nè b

Các anh/chị ơi vẫn chưa có thêm thông tin gì mới phải ko ah, chờ mãi mà ko thấy tin tuyển chính thức? :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc