BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2016 - 420 chỉ tiêu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chế
Cùng câu hỏi, mới phỏng vấn BIDV chiều nay.
Chế độ BIDV khá ổn bạn nhé. Như mình đc biết thì cũng tùy CN. Nhg nhìn chung, nếu bạn là Nhân viên vị trí GDV thì tổng các khoản cũng khoảng 9tr, k áp lực chỉ tiêu gì. Thi lên chuyên viên thì mức khoảng 11-12tr. Với QBKH thì cao hơn. Sinh Nhật cứ 3-5tr chuyển vào TK. Các khóa đào tạo như đi nghỉ dưỡng.
Thông tin tham khảo chia sẻ mọi người :)

Chế
Chế độ BIDV khá ổn bạn nhé. Như mình đc biết thì cũng tùy CN. Nhg nhìn chung, nếu bạn là Nhân viên vị trí GDV thì tổng các khoản cũng khoảng 9tr, k áp lực chỉ tiêu gì. Thi lên chuyên viên thì mức khoảng 11-12tr. Với QBKH thì cao hơn. Sinh Nhật cứ 3-5tr chuyển vào TK. Các khóa đào tạo như đi nghỉ dưỡng.
Trời :eek: cao ghê vậy. Cám ơn bạn đã chia sẻ. :)

Em cũng hóng ở đây, cơ mà nếu đúng như dự kiến thì chỉ có vài chi nhánh tuyển nhỉ :(. Tuyển cả nước đi ạ! Hay lại phải chờ đợt 2 như 2015 nhỉ?

Chế
Bạn ơi đợt trước thấy có bạn trúng tuyển chụp cái hợp đồng lên thì mình nhớ lương có 5t8 mà nhỉ, thử việc 85% . Hay nhân viên mới khác ạ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch