BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng 16 CV Quản lý KH tại CN Sở giao dịch 1 [15.10-16.10.2015]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mọi người cho m hỏi là thời gian thi viết là mấy giờ nhỉ, sáng em nghe không rõ lắm, chỉ nhớ là sáng chủ nhật tuần này

chắc bác ở trong hội chay cối xin phiếu đăng ký ở cửa. mà em thấy đợt này nữ nạp nhiều thật. con trai thấy ít à :)
Em là một trong những thằng ở trong top siêu dự bị đó, công nhận nữ đông thật, ưu tiên nam mà vẫn đông :3

xong phần nộp hso rùi,giờ là đến phần ôn thi. Bác nào có tài liệu up lên em ôn cùng với :(

các bác cho em hỏi là mấy h họ ngừng nhận hồ sơ thế, em đến nó đóng rồi mà ko biết đóng khi nào mà nói, số em đen quá :(((

các bác cho em hỏi là mấy h họ ngừng nhận hồ sơ thế, em đến nó đóng rồi mà ko biết đóng khi nào mà nói, số em đen quá :(((
Ngưng nhận tư lúc 8h30 sáng nay bác à. Giờ thì em đã hiểu vì sao éo bao giờ em nộp hồ sơ online tại BIDV mà được gọi đi test vì em thường hay nộp muộn + thêm với quá đông các bác khác cũng la liếm như em và hơn em. :)

tài liệu trong diễn đàn rất nhiều. các bác cứ search từ khoá kèm theo cocghe266 là ra !

Back
Bên trên