BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng 16 CV Quản lý KH tại CN Sở giao dịch 1 [15.10-16.10.2015]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
bạn nào đc nhận hồ sơ rồi kể lại cho mình hóng cái coi. đến lúc mấy h? họ nhận bao nhiêu hồ sơ? nhận hết hồ sơ hay họ loại trực tiếp luôn ạ, rồi lại duyệt tiếp? kể cho mình nghe với ạ, đang chán lắm thôi

Bạn thi thứ 7 hay chủ nhật? Sao có bạn lại bảo dự bị thi thứ 7 nhỉ
Họ chỉ nói cho mình địa điểm phòng thi thôi, chứ giờ thi và ngày thi đã thống nhất hôm trước là 6h30 chủ nhật và tất cả là như thế mà, có ai thi thứ 7 đâu.

bạn nào đc nhận hồ sơ rồi kể lại cho mình hóng cái coi. đến lúc mấy h? họ nhận bao nhiêu hồ sơ? nhận hết hồ sơ hay họ loại trực tiếp luôn ạ, rồi lại duyệt tiếp? kể cho mình nghe với ạ, đang chán lắm thôi
Bạn là nữ phải ko? Lần này ưu tiên nam hơn nên có thể vì thế mà bạn ko nhận được điện thoại.

hôm trc những ai đc nhận hồ sơ thì là đi test hết mà. họ đâu có phân biệt dự bị hay ko dự bị đâu các b

=) Chắc là tớ nghe nhầm đấy !! Vì đoạn thứ mấy thứ mấy chị ấy nói nhỏ nên t ko nghe rõ. Chỉ khác địa điểm tầng thi thôi. Các anh chị em đi thi nhớ mang theo CMT gốc nhé!

Back
Bên trên