BIDV [HOT] BIDV CN Tân Bình (TPHCM) tuyển dụng Giao dịch viên [05.12.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Bên chi nhánh Bắc SG đang tuyển chuyên viên QHKN (ưu tiên Nam), yêu cầu thì cũng giống như chuyên viên bên này, thời gian nộp từ 2-6/12. Nộp tại phòng họp lâu 5 - 290 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P8, Q3,, TPHCM.

không chuyên nghiệp, không chơi. Thà nói ngay ban đầu là nhận bao nhiêu bộ hồ sơ, đủ thì ngưng chứ nói ngày hết hạn vậy người khác ở xa đến thì phí công à.

không chuyên nghiệp, không chơi. Thà nói ngay ban đầu là nhận bao nhiêu bộ hồ sơ, đủ thì ngưng chứ nói ngày hết hạn vậy người khác ở xa đến thì phí công à.
Đúng vậy, thà nói ngay ban đầu: bắt đầu nhận hồ sơ từ 2/12 cho đến khi đủ hồ sơ cần thiết, không cần phải nói hạn chót, nếu đến sau mà bảo đủ hồ sơ rồi cũng đỡ tức hơn trường hợp này. Bộ phận tuyển dụng của chi nhánh một ngân hàng lớn nhất nhì cả nước mà làm ăn như thế này thì thật là không chấp nhận được

Mới bước chân vào thang máy 1 bác lao công hỏi luôn: "có người quen gửi ko cháu?"
"Dạ ko bác ạ, có phải hơi khó phải ko bác"
Bác mỉm cười và nói "Ừ cháu"
ôi, cái cuộc đời này :))))

giờ mới biết ko chỉ có mình mới bức xúc với cách thông báo này, sáng nay chạy 30km, khi vừa tới cổng, chú bảo vệ mới nói là hết nhận hồ sơ rồi...

Bên chi nhánh Bắc SG đang tuyển chuyên viên QHKN (ưu tiên Nam), yêu cầu thì cũng giống như chuyên viên bên này, thời gian nộp từ 2-6/12. Nộp tại phòng họp lâu 5 - 290 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P8, Q3,, TPHCM.

Bạn thấy thông tin này ở đâu vậy bạn?

BIDV đó giờ vậy, bạn nào chưa biết thì chửi 1 lần cho có kinh nghiệm :))
Nhớ năm trc đi nộp BIC, đâu có biết nên gần hết hạn mới lò dò lên phòng nhân sự, chị lễ tân ném cho cái nhìn khinh khỉnh "Giờ này ai tuyển nữa mà nộp? Coi thông báo ở đâu vậy?" xong cũng nhận hs kêu để chuyển cho phòng ns. Nghĩ lại thấy tiếc bộ hs dễ sợ :))

Một số bạn có vẻ bức xúc vì không kịp nộp nhỉ? Mà luật chơi của BIDV từ trước đến giờ lúc nào cũng thế, không chỉ chi nhánh này mà chi nhánh nào cũng thế. Vậy mà vẫn còn người bức xúc cơ đấy. Chắc là các bạn mới ra trường. Chi nhánh này nhận thế là hơi bị nhiều đấy, thường thì chỉ nhận gấp 5 lần chỉ tiêu tuyển dụng thôi.

Back
Bên trên