BIDV [HOT] BIDV CN Sở giao dịch I tuyển dụng 10 cán bộ [01.11-02.11.2013]

Mya thi td hay kt?
Mình cũng vừa đi pv về có 3phút thôi...vào trlời đc mỗi xã hội và iq còn nghiệp vụ toàn hỏi thông tư này nọ chả nói đc j nên cho ra nhanh lắm :))

Tớ thì nghiệp vụ với IQ ok còn xã hội thì be bét =)) ôi chán, xã hội tớ bị hỏi thêm 2-3 câu nữa và t cũng trả lời sai + ko đủ. Tớ bị quay 20p cậu ạ

- - - Updated - - -

Toàn câu bá đạo, :))
bạn trước mình : Putin sang đây đã kí mấy văn kiện hợp tác (wtf?) ? kể tên 5 cá nhân nộp thuế nhiều nhất VN
mình : Putin sang đây lần thứ mấy, kể tên 5 công ty, doanh nghiệp đóng thuế nhiều nhất Việt Nam
... vv và vv

hahaa chào bạn thành :))) t cũng bị hỏi doahnh nghiệp đóng thuế đấy, t trả lời đúng mỗi viettel, fpt thì sai lè, mà đang định mở mồm nói "Petro..." thì chị ngồi giữa cắt lời bảo "Doanh nghiệp í, ko phải nhà nước nhé" *lừ mắt*. rõ ràng petrolimex là DNNN mà nhỉ, =))) nh mà con bé sợ nên làm thinh :((((((((((((((((

hahaa chào bạn thành :))) t cũng bị hỏi doahnh nghiệp đóng thuế đấy, t trả lời đúng mỗi viettel, fpt thì sai lè, mà đang định mở mồm nói "Petro..." thì chị ngồi giữa cắt lời bảo "Doanh nghiệp í, ko phải nhà nước nhé" *lừ mắt*. rõ ràng petrolimex là DNNN mà nhỉ, =))) nh mà con bé sợ nên làm thinh :((((((((((((((((

thôi bibi bidv, em out từ đây, mình còn trả lời sai hơn bạn =))

ẹc, cho tớ theo với :))) t cũng chào bidv và tàu lượn thui. Ah mấy bạn ngồi đấy xong phỏng vấn có tốt ko hả c? Tâm với cả bạn Văn Mạnh tuấn ấy, hị hị. chắc toàn siu nhơn
thôi bibi bidv, em out từ đây, mình còn trả lời sai hơn bạn =))

ồ phỏng vấn kiểu này hay nhỉ, như kiểu ai là triệu phú nhỉ :))
Ai là triệu phú còn có 4 đáp án và 4 quyền trợ giúp. Còn cái này chỉ có đoán bừa và quyền xin rút khỏi cuộc chơi thôi :))
ẹc, cho tớ theo với :))) t cũng chào bidv và tàu lượn thui. Ah mấy bạn ngồi đấy xong phỏng vấn có tốt ko hả c? Tâm với cả bạn Văn Mạnh tuấn ấy, hị hị. chắc toàn siu nhơn
Ô lê thi xong xuôi tất cả lại về. Tư tưởng tớ như thế nên chả quan tâm mình làm ra sao, người khác làm thế nào lắm :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên