BIDV [HOT] BIDV CN Sở giao dịch I tuyển dụng 10 cán bộ [01.11-02.11.2013]

Đã toạch. Mai pvấn mà chiều nay còn chưa gọi, hay trên này toàn người trượt cả :))

Mình được gọi lúc trưa, còn đang ngủ, nghe điện thoại mà mắt nhắm mắt mở c_c Chiều mai phỏng vấn từ 2-4h :)

Mình vừa đi phỏng vấn về, chắc tạch rồi. huhu. Kiến thức xã hội hỏi trên trời j đâu ko á :((( Mỗi IQ và Nghiệp vụ thì mình trả lời còn đc. Mình bị quay 20p, huhu, nhục quá

Bạn có thể cho mình biết mấy câu bạn bị hỏi ở phỏng vấn không?
Mình vừa đi phỏng vấn về, chắc tạch rồi. huhu. Kiến thức xã hội hỏi trên trời j đâu ko á :((( Mỗi IQ và Nghiệp vụ thì mình trả lời còn đc. Mình bị quay 20p, huhu, nhục quá

Mya thi td hay kt?
Mình cũng vừa đi pv về có 3phút thôi...vào trlời đc mỗi xã hội và iq còn nghiệp vụ toàn hỏi thông tư này nọ chả nói đc j nên cho ra nhanh lắm :))

Toàn câu bá đạo, :))
bạn trước mình : Putin sang đây đã kí mấy văn kiện hợp tác (wtf?) ? kể tên 5 cá nhân nộp thuế nhiều nhất VN
mình : Putin sang đây lần thứ mấy, kể tên 5 công ty, doanh nghiệp đóng thuế nhiều nhất Việt Nam
... vv và vv

Đúng là trên trời thật nhưng mà đọc báo điện tử nhiều có khi trúng đấy, câu Putin thì mình có đọc qua, nhưng nói cụ thể văn kiện gì thì khó? thấy bảo BIDV được vay 50 triệu $ thì phải :D
Toàn câu bá đạo, :))
bạn trước mình : Putin sang đây đã kí mấy văn kiện hợp tác (wtf?) ? kể tên 5 cá nhân nộp thuế nhiều nhất VN
mình : Putin sang đây lần thứ mấy, kể tên 5 công ty, doanh nghiệp đóng thuế nhiều nhất Việt Nam
... vv và vv

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back