BIDV [HOT] BIDV CN Sở giao dịch I tuyển dụng 10 cán bộ [01.11-02.11.2013]

Chà lâu quá không cập nhật tin tức. Sở 1 làm phát súng đầu tiên rồi à. Chắc mới tách Hồng Hà nên đang thiếu người. Chắc sắp tới sẽ có hàng loạt chi nhánh nữa phải tuyển vì cái đợt thành lập 9 chi nhánh mới vừa rồi ngốn nhân sự của chi nhánh gốc quá. Chắc chi nhánh mình cũng sắp rồi.

Anh ơi khi nào chi nhánh của anh tuyển báo cho mọi người biết với nhé
Chà lâu quá không cập nhật tin tức. Sở 1 làm phát súng đầu tiên rồi à. Chắc mới tách Hồng Hà nên đang thiếu người. Chắc sắp tới sẽ có hàng loạt chi nhánh nữa phải tuyển vì cái đợt thành lập 9 chi nhánh mới vừa rồi ngốn nhân sự của chi nhánh gốc quá. Chắc chi nhánh mình cũng sắp rồi.

Anh ơi khi nào chi nhánh của anh tuyển báo cho mọi người biết với nhé

Khi nào có, chắc sẽ có thông báo cụ thể nha bạn. Chả biết các chi nhánh tự tuyển lẻ tẻ hay HO dồn 1 cục rồi tuyển tập trung nữa. Vì theo mình biết thì nhiều chi nhánh đang thiếu nhân sự lắm. Tách chi nhánh mới, cả chi nhánh mới và cũ đều thiếu người.

có điểm rồi các bạn a, sáng mai sez có ng gọi điện cho các b đến xem điểm, nghe bảo sáng t6 phỏng vấn, điểm hiện tại đã dán dưới tầng 1 bidv rồi, mình xem qua rồi nhưng ko nhớ lấy mấy điểm nữa, chỉ nhớ kế toán nữ t.a trên 72, nghiệp vụ trên 65 thì phải, mình trật rồi nên chán ko muốn xem nữa :((

có điểm rồi các bạn a, sáng mai sez có ng gọi điện cho các b đến xem điểm, nghe bảo sáng t6 phỏng vấn, điểm hiện tại đã dán dưới tầng 1 bidv rồi, mình xem qua rồi nhưng ko nhớ lấy mấy điểm nữa, chỉ nhớ kế toán nữ t.a trên 72, nghiệp vụ trên 65 thì phải, mình trật rồi nên chán ko muốn xem nữa :((

Chia buồn với bạn. Thôi thì cố gắng lần sau nhé.

Lấy cao thế này thì khó rùi:-s, bạn có biết có bao nhiêu người vào vòng pv ko? Mà mai họ gọi cho tất cả những người thi để đến xem điểm hả bạn? Hay là chỉ gọi cho những người đỗ thôi:-(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên