BIDV [HOT] BIDV CN Sở giao dịch I tuyển dụng 10 cán bộ [01.11-02.11.2013]

Vậy tính ra là nhận 50 bộ :| oh god, vậy là đến từ 5h 6h sợ là...
Mình hóng các bạn mang tin về :)

- - - Updated - - -

Giao dịch viên mới đo chiều cao bạn ạ ^^ còn các vị trí back up thì mình nghĩ chỉ cần nữ trên 1m55, nam trên 1m65 là ok :)

Vậy tính ra là nhận 50 bộ :| oh god, vậy là đến từ 5h 6h sợ là...
Mình hóng các bạn mang tin về :)

- - - Updated - - -

Giao dịch viên mới đo chiều cao bạn ạ ^^ còn các vị trí back up thì mình nghĩ chỉ cần nữ trên 1m55, nam trên 1m65 là ok :)

ủa t thấy có yêu cầu về chiều cao đâu nhỉ :-/ Vẫn phải đo à :-ss

sao mình chỉ thấy mỗi BIDV lúc nào cũng yêu cầu bằng tốt nghiệp cấp 3 công chứng nhỉ? có bằng đại học rồi thì chắc chắn phải tốt nghiệp cấp 3 chứ

Các bác cho em hỏi, nộp các văn bằng chứng chỉ có phải công chứng không ạ, ở yêu cầu ko thấy ghi cụ thể là yêu cầu xác nhận, hit hit
Thấy thời gian nộp hồ sơ có vẻ căng đó. nên đừng tiếc gì 1 bộ hồ sơ công chứng, cho dù họ có yêu cầu hay ko. Vì nếu lỡ có yêu cầu thì lại quay về lấy lên thì khỏi nộp luôn.

cho t hỏi đơn xin việc viết tay là viết tay toàn bộ hay là cái tờ đơn theo mẫu sẵn trong bộ hồ sơ mua để điền thông tin nhỉ?

Thời gian nhận hồ sơ là 8h30, mà chủ thớt lại bảo đến lúc 5h sáng để nộp hồ sơ, k lại mụn :)) Bó tay =))

thứ 2 bắt đầu nộp, mình đi nộp xong thì hôm sau người quen trong đó bảo thứ 6 có đủ hết danh sách rồi, loại từ vòng gửi xe luôn. haizzzzzzzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back
Bên trên