BIDV [HOT] BIDV Chi nhánh Tây Hà Nội tuyển dụng Giao dịch viên [14.05-17.05.2013]

mợ mình làm chi nhánh này các bạn ạ, là ng trực tiếp tuyển luôn, tuyển 6 nhưng có 4 đã là gửi gắm rồi, chỉ tuyển 2 trong số 200 hồ sơ thôi nên các bạn cứ xác định là khó:(

mợ mình làm chi nhánh này các bạn ạ, là ng trực tiếp tuyển luôn, tuyển 6 nhưng có 4 đã là gửi gắm rồi, chỉ tuyển 2 trong số 200 hồ sơ thôi nên các bạn cứ xác định là khó:(

Đánh giá cao tinh thần chia sẻ của bạn nhưng bạn làm vậy có nghĩ là sẽ ảnh hưởng đến mợ của bạn không? Diễn đàn để chia sẻ nhưng một số vấn đề không nên nói ra đặc biệt là ảnh hưởng đến người thân của mình. Đây là mình chia sẻ thôi không có ý gì đâu nhé

Đánh giá cao tinh thần chia sẻ của bạn nhưng bạn làm vậy có nghĩ là sẽ ảnh hưởng đến mợ của bạn không? Diễn đàn để chia sẻ nhưng một số vấn đề không nên nói ra đặc biệt là ảnh hưởng đến người thân của mình. Đây là mình chia sẻ thôi không có ý gì đâu nhé

Đây gọi là vì nghĩa diệt thân :D

Mình bổ sung bảng điểm photo công chứng sau hôm nộp hồ sơ khoảng 2-3 hôm có được không các bạn nhỉ?

Bạn ấy thật can đảm. Nhưng dù sao cũng cám ơn bạn vì đã giúp mọi người được hiểu rõ vấn đề. ^^

- - - Updated - - -

Bác cứ để cho bạn ấy nói chứ. Mấy khi có người nói thẳng nói thật thế này. :D

Chuyện bình thường ở đất huyện. Nếu em chấp nhận thi vào big4 thì phải chấp nhận chuyện này. Vì vậy vào được hay không là còn do duyên số nữa.

Chuyện bình thường ở đất huyện. Nếu em chấp nhận thi vào big4 thì phải chấp nhận chuyện này. Vì vậy vào được hay không là còn do duyên số nữa.

Nói như bạn này thì bi quan quá. Thật ra ở bất cứ một ngân hàng cũng đều có một tỷ lệ nhất định dành cho tuyển dụng đối ngoại tùy thuộc vào từng đợt tuyển dụng. Các bạn cứ quyết tâm ôn và thi cho tốt

Nói như bạn này thì bi quan quá. Thật ra ở bất cứ một ngân hàng cũng đều có một tỷ lệ nhất định dành cho tuyển dụng đối ngoại tùy thuộc vào từng đợt tuyển dụng. Các bạn cứ quyết tâm ôn và thi cho tốt

Thực ra mình chả hù doạ ai đâu. Chỉ là nắn gân cốt mấy em sắp vào đời thôi. ^^. Nói chung là cái vụ tuyển ngoại giao là chuyện bình thường, ngân hàng nào cũng có nhưng ở big4 thì nó "hơi" lộ liễu tí thôi.

Mình cũng định nộp GDV bên BIDV nhưng mà nghe bạn bè bảo hạn chế hồ sơ lắm nên không dám nộp nữa...Chán như con dán @@

- - - Updated - - -

Mình cũng định nộp GDV bên BIDV nhưng mà nghe bạn bè bảo hạn chế hồ sơ lắm nên không nộp nữa...Chán như con dán @@

- - - Updated - - -

Mình cũng định nộp GDV bên BIDV nhưng mà nghe bạn bè bảo hạn chế hồ sơ lắm nên không nộp nữa...Chán như con dán @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên