BIDV [HOT] BIDV Chi nhánh Tây Hà Nội tuyển dụng Giao dịch viên [14.05-17.05.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
các bạn phỏng vấn thì có ôn gì ko thế? mình ko biết ôn những gì cả

Các bạn thi viết BIDV tây HN cho tớ hỏi, lần thi viết này BIDV thi đề tự luận hay trắc nghiệm vậy, cấu trúc đề thi như thế nào? Thanks trước nhé!

tớ được gọi cách đây 2 hay 3 hôm gì đó rồi, mình đc hẹn 8h sáng cn đấy, nhưng ko nghe rõ nơi pv, ở Dương Đình Nghệ luôn đúng ko các bạn? hic hic lúc đó đang mớ ngủ, ai giúp mình đính chính nhé, mình cảm ơn.
mà mình nghĩ là sẽ có nhiều người đi pv đó, ực ực sao mà khó quá dợ giời ơi :((

TA là trắc nghiệm. nghiệp vụ thì tự luận + trắc nghiệm bạn ah. đã có bạn up đề thi lên r đó. bạn tìm là thấy ngay thôi :)

- - - Updated - - -

uh ở trụ sở chi nhánh. chia làm 2 buổi pv đấy. hôm nay t có tin nhắn thông báo lại. đếm thấy tất cả có 28ng. cạnh tranh quá khốc liệt@@

TA là trắc nghiệm. nghiệp vụ thì tự luận + trắc nghiệm bạn ah. đã có bạn up đề thi lên r đó. bạn tìm là thấy ngay thôi :)

- - - Updated - - -

uh ở trụ sở chi nhánh. chia làm 2 buổi pv đấy. hôm nay t có tin nhắn thông báo lại. đếm thấy tất cả có 28ng. cạnh tranh quá khốc liệt@@

Tỷ lệ chọi ảo là 1 chọi 5 đấy nhưng tỷ lệ chọi thực thì chỉ có trời biết thôi. ^^

hực, hôm qua vừa đi pv về, ai có cảm xúc gì không, riêng mình ra khỏi phòng là biết tạch r, hỏi cái gì cũng lóng ngóng, huhu. hôm nào ai đc gọi thì pm lên đây anh em đỡ pai đợi nhé, cổ dài ra mất cân đối lắm :(

mình có hỏi các chị trước lúc pv thì được biết muộn nhất là hôm nay ai đỗ sẽ được thông báo :(
có ai đc gọi chưa ạ :-s

Back
Bên trên