BIDV [HOT] BIDV Chi nhánh Tây Hà Nội tuyển dụng Giao dịch viên [14.05-17.05.2013]

nay có bạn nào đi xem cái danh sách ko, họ ko post lên mạng để xem nhỉ,hichic, m lại về quê mất rồi

Ai đi xem danh sách rồi post lên được không ạ, e phải về quê nộp đơn rồi không lên xem được ạ

Mình vừa được gọi điện đấy bạn ạ. Thi sáng 26/5 tại THCS Cầu Giấy. AI được sẽ được gọi điện báo mà ^^

Mình đã tạch vòng hồ sơ. Hình như mình không có duyên vs BIDV thì phải? Nghe bảo có 51 bạn được đi thi thôi à các bạn? BIDV loại hồ sơ khủng khiếp nhỉ? ^^

Họ thông báo là ngày 22/5 sẽ có danh sách thí sinh dự thi mà bạn. Mình không trực tiếp đi xem nhưng bạn mình sáng nay đi xem về bảo k có tên cả 2 đứa :(

đúng là ai qua vòng hồ sơ sẽ đc gọi điện đi thi đó.
thi 2 môn tiếng anh 60p và nghiệp vụ 120p. tình hình thế thì tiếng anh là trắc nghiệm và nghiệp vụ là tự luận hả các bạn.
có bạn nào bít về dạng đề thi của bidv thì chia sẻ với nhé.

BIDV loại hồ sơ ác thật hơn 160 hồ sơ mà còn có 50 @-) Mình ko nhận đc điện thoại, chắc tạch rồi

bạn ơi, bạn được gọi bao giờ thế?
lúc nãy đt t hết pin :(( hu hu
đúng là ai qua vòng hồ sơ sẽ đc gọi điện đi thi đó.
thi 2 môn tiếng anh 60p và nghiệp vụ 120p. tình hình thế thì tiếng anh là trắc nghiệm và nghiệp vụ là tự luận hả các bạn.
có bạn nào bít về dạng đề thi của bidv thì chia sẻ với nhé.

các bạn ơi, chủ nhật có phải thi ở lô 12, khu đô thị cầu giấy ko? các bạn xác nhận lại hộ mình với nhé, thanks các bạn nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên