[HOT]Agribank tuyển dụng năm 2011 [26/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn tuấn là có tư tưởng không ổn định tí nào, đề nghị an cư lạc nghiệp nhe!

Biết là thế nh mà đi thì mình được va chạm, tích lũy cho chính mình. Cứ ngồi nhà mà tự vấn NH này có CÔCC,NH kia có đặt cọc hết rồi thì đời nào thoát khỏi vỏ ốc hả b? Cứ tự tin mà tiến lên thôi. Ko bỏ qua bất kỳ cơ hội nào :p.
Chiến đấu làm gì hả bạn. Bạn xem chỉ tiêu tuyển từng chi nhánh xem sao, chỉ tiêu chỉ có 1 or 2 vị trí. COCC còn đầy ra đó. Chẳng qua NN đăng thông tin cho nó có đổi mới, cải tiến tí để người ngoài nhìn vào gọi là khách quan mà thui.

Biết là thế nh mà đi thì mình được va chạm, tích lũy cho chính mình. Cứ ngồi nhà mà tự vấn NH này có CÔCC,NH kia có đặt cọc hết rồi thì đời nào thoát khỏi vỏ ốc hả b? Cứ tự tin mà tiến lên thôi. Ko bỏ qua bất kỳ cơ hội nào :p.
Nhưng mà sự thực thì cũng đúng là như thế. Sáng nay cũng bon chen đi nộp hồ sơ, biết chắc chẳng được nhận hồ sơ vì mình cũng không đúng chuyên ngành, hi hi. Đi xem mới biết, đông phụ huynh dắt con đi nộp hồ sơ hoặc nộp hộ lắm. Mà chỉ tiêu có 6 người thôi. Không biết chiều và ngày mai có thêm ai không nữa. :-?

Uh, t cũng nghĩ giống bạn ngochuyen đấy. Ngồi nghĩ nhiều chẳng làm đc gì cả. Mà đợt này ko biết thi tập trung hay thế nào nhỉ? Có nộp đc 2 chi nhánh 1 lúc ko?

Uh, t cũng nghĩ giống bạn ngochuyen đấy. Ngồi nghĩ nhiều chẳng làm đc gì cả. Mà đợt này ko biết thi tập trung hay thế nào nhỉ? Có nộp đc 2 chi nhánh 1 lúc ko?
Thi tập trung bạn ạ. bạn nộp 10 chi nhánh cũng thì cũng chỉ đc gọi đi thi vào 1 ngày thôi. Nếu bạn có khả năng thì cứ nộp hẳng 4 khu vực như trong file excel :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,709
Thành viên mới nhất
bestsportvn123