[HOT]Agribank tuyển dụng năm 2011 [26/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thời gian từ 25/10 - 26/10

vãi chưởng :(((((((((
các bác cứ yên tâm là hồ sơ đã được đưa vào dần từ mấy hôm trước rồi chứ ko phải đến 25, 26 mới nhận đâu. vì thế mà đi nộp hồ sơ thì nên đi thật sớm. như mình đi nộp BIDV đến từ 8h mà đã full rồi:(

Nh có bảo đủ thì ngừng thu đâu b? BIDV là nếu hồ sơ đạt mức nào đó là ngừng, năm nào cũng vậy mà.
các bác cứ yên tâm là hồ sơ đã được đưa vào dần từ mấy hôm trước rồi chứ ko phải đến 25, 26 mới nhận đâu. vì thế mà đi nộp hồ sơ thì nên đi thật sớm. như mình đi nộp BIDV đến từ 8h mà đã full rồi:(

chả biết thế nào chứ,hum trc ngồi với thằng bạn làm ở agribank,có bố nó làm giám đốc,mình nói chuyện nộp hồ sợ,thấy nó bảo chi tiêu về phú thọ 8 suất,nhưng mà ưu tiên cocc và $,nó bảo đạn mạnh thì được,còn tự thi mà đỗ thì khó,nếu k có $ thì thôi,đừng thi mất công ...chả biết thế nào,mỗi người bảo 1 kiểu

đường link này củ chuối wa, kg vào được, d8u1ng là argibank, chỉ đăng cho có lệ thui ah

đối với ứng viên đăng ký vị trí tuyển dụng là Thanh toán quốc tế, kinh doanh Ngoại tệ sẽ thi tiếp Anh văn.
các vị trí còn lại có thi tiếng anh ko nhỉ?

chả biết thế nào chứ,hum trc ngồi với thằng bạn làm ở agribank,có bố nó làm giám đốc,mình nói chuyện nộp hồ sợ,thấy nó bảo chi tiêu về phú thọ 8 suất,nhưng mà ưu tiên cocc và $,nó bảo đạn mạnh thì được,còn tự thi mà đỗ thì khó,nếu k có $ thì thôi,đừng thi mất công ...chả biết thế nào,mỗi người bảo 1 kiểu
Nhà nước mà, đợt này nghe đâu bảo đổi mới nhiều và thi theo khu vực nữa để tránh tiêu cực nhưng theo tui nghĩ thì chắc chắn vẫn có chuyện cocc và $ thôi. Vấn đề là ít hơn so với thời kì trước. Thế là tốt rồi.

Hồi năm ngoái mình có nộp ở chi nhánh 3 rùi, apply vô vị trí tín dụng nhưng đến khi thi thì lên danh sách thi kế toán mới ghê, kiểu này chắc COCC hốt hết chứ thường dân như mình làm gì có cửa. Không phải mình nói để làm nhục ý chí của các bạn nhưng sự thật nó như thế, bạn mình làm bên agri nhiều lắm, toàn là gửi gấm thoy. Năm nay típ tục xăm mình nộp nữa, biết đâu...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,698
Thành viên mới nhất
snellemerch