[HOT]Agribank tuyển dụng năm 2011 [26/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn ơi, mình thấy ghi rõ rùi mà. Bằng cấp chứng chỉ ko cần công chứng. Còn tất nhiên những giấy tờ kia là có dấu của cơ quan, chính quyền địa phương rùi còn gì.
nộp hồ sơ ở Agri ko cần công chứng cũng được hả mọi người? :-?

Liên thông ĐH chính quy HVNH có nộp đc ko nhỉ? mà ko bít có đo lại chiều cao ko nữa. Ai năm ngoái đi nộp hso trả nhời giúp tớ với. Đang băn khoăn ghê ghứm. hự hự

Năm nay hok có COCC đâu các bạn yên tâm. Bạn thân mình mẹ nó làm Agribank, ra trường nó cũng chắc mẩm có suất ùi, thằng ny nó chạy mất 1500$ vào Agri bị trả lại, yêu cầu tuyển thẳng của Agri với COCC là Bằng Giỏi or có bằng thạc sĩ. Con em bt thì dc qua luôn vòng hồ sơ thui. Nên nếu mình qua vòng hồ sơ thì cứ tự tin mà chiến đấu thui. Như nhau cả mà.
hic, bạn mình học trung cấp kế toán ra vẫn làm Agri như thường nè

Các bác cho em hỏi tẹo, ví dụ em ở Hải Dương thì cứ ra trụ sở chính của Agribank nộp ạ?

Các bác cho em hỏi tẹo, ví dụ em ở Hải Dương thì cứ ra trụ sở chính của Agribank nộp ạ?

Số 04 Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải D­uơng bạn nhé --> lần sau bạn nhớ đọc kỹ các file đính kèm của nhà tuyển dụng nhé

---------- Post added 23-10-2011 at 08:12 PM ----------

mà còn cả chi nhánh Sao Đỏ nữa bạn ạ: Số 136 Nguyễn Trãi 1 - Phường Sao Đỏ - TX. Chí Linh - Hải Dương

Bạn nào cho mình hỏi chút. Đề thi của Nông nghiệp mọi năm có IQ, ko biết năm nay có ko nhỉ? ai có thông tin gì k ạ?

những trường có tên ms đc dự tuyển thôi sao? nếu mà trường khác thì có lọt đc hồ sơ vào ko nhỉ các bạn?

Cái giấy biên nhận hồ sơ mình phải tự ghi phần thông tin cá nhân hay là đến đấy người ta sẽ ghi nhỉ :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55