Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Chủ nhật này có làm việc đấy bạn. Tết tây người ta nghỉ 4 ngày, còn nh đc nghỉ 1 ngày thứ 3 thoai. Thứ 7 và cn còn phải đi làm bình thg đấy.

Chi nhánh m chiều qua gọi thêm ds bổ sung (bs j mà gần chục ng) toàn ng chạy mà k đỗ, con các lãnh đạo =))

thế có gọi bổ sung nữa sao bạn, những người dưới điểm những bạn trúng tuyển à hay là họ muốn gọi ai thì gọi?

uh, t xác định rùi. Từ hum cầm qđ lên gđ đã k ưa t, vì con gđ chạy nhưng out. T đỗ td mà muốn t làm kt. Bảo t" Cô có đồng í k, nếu cô k đồng í, tôi cho cô thử vc td rùi hết 2 tháng t cho cô về nhà" =))
các bạn ko cẩn thận sau 2 tháng thử việc bị out là họ nhảy vào đó :D

uh, t xác định rùi. Từ hum cầm qđ lên gđ đã k ưa t, vì con gđ chạy nhưng out. T đỗ td mà muốn t làm kt. Bảo t" Cô có đồng í k, nếu cô k đồng í, tôi cho cô thử vc td rùi hết 2 tháng t cho cô về nhà" =))

Thế mà bạn còn cười được, gặp mình chắc méo mặt, chú PGĐ chỗ mình kêu đã thi vào được là gần chắc chắn rồi, trừ khi làm yếu kém quá mới bị out thôi, mà trong 2 tháng thử việc thì mình chỉ đọc tài liệu thôi hả, có làm cái gì ko các bạn? Đã phải huy động gì chưa?

Hix, sự thật hả trời!! CN nào vậy bạn? Sao vào tới đây rùi mà vẫn còn rủi ro thế này!!

ặc, k ngờ là CN này lại thế, vậy mà t đang có ý định năm sau thi CN này đấy. Cảm ơn bạn đã chia sẻ

thấy mấy bạn đỗ agri mà ham quá, k biết có khi nào người ta gọi bổ sung cả người dưới điểm liệt k nhỉ tại vì chi nhánh mình những bạn trên điểm liệt vừa đủ chỉ tiêu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên