Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

mình mới hỏi bạn mình,nó kêu kq thì có rồi nhưng tại ban lao động tiền lương ngoài HO đang cơ cấu lại nhân sự nên chưa có up kq lên được, 1 số bạn bè mình đã biết kq rồi và đang đợi đi làm ,các bạn cứ tiếp tục chờ nhé :|
Còn "cơ cấu" với "cơ véo" gì nữa đây? Thôi kệ nha...

Giờ vào Diễn đàn là cứ phải lội ngược page mà đọc, page tăng nhanh quá ;) hóng...hóng... :-ssssssss

xin thông báo là giờ này trừ các tỉnh trực thuộc trung ương thì ai chưa được người thân báo là đậu thì xác định 99% là toạch nhé, thông báo luôn tỉnh em có rất nhiều người đỗ cho vài suất, nhưng ko thể chen được vì quân nguyên nó đông lắm.
p/s: đề nghị các bác ko hoang mang thêm, có hoang mang cũng chả làm gì được, và đừng tra khảo em :!!

xin thông báo là giờ này trừ các tỉnh trực thuộc trung ương thì ai chưa được người thân báo là đậu thì xác định 99% là toạch nhé, thông báo luôn tỉnh em có rất nhiều người đỗ cho vài suất, nhưng ko thể chen được vì quân nguyên nó đông lắm.
p/s: đề nghị các bác ko hoang mang thêm, có hoang mang cũng chả làm gì được, và đừng tra khảo em :!!

Ko tra khảo nhưng bạn giải thích hơn cái cụm từ "rất nhiều ng đỗ cho vài suất" dc ko.

Hôm kia có một chị gọi điện cho mình kêu là tụi e rớt hết rùi...Mình hỏi chị ấy là ai mà chị ấy không chịu nói...Đã thế chị ấy còn điều tra lý lịch của mình nữa chứ...hỏi mình học j...đã đi làm ở đâu chưa...xong rùi tắt máy...mình trả lời đang làm cho khác...đang sợ người ta gạch tên mình ra khỏi DS quá,huhu...mọi người nghĩ sao??

Hôm kia có một chị gọi điện cho mình kêu là tụi e rớt hết rùi...Mình hỏi chị ấy là ai mà chị ấy không chịu nói...Đã thế chị ấy còn điều tra lý lịch của mình nữa chứ...hỏi mình học j...đã đi làm ở đâu chưa...xong rùi tắt máy...mình trả lời đang làm cho khác...đang sợ người ta gạch tên mình ra khỏi DS quá,huhu...mọi người nghĩ sao??

axxxx... ai mà kì vậy Hậu, mà Hậu làm bài tốt mà... sao kì vậy ta...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên