Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

sáng ra lại F5 mà chưa thấy đâu
hôm nay phải có đi thôi, mai tận thế rồi :))

mình mới hỏi bạn mình,nó kêu kq thì có rồi nhưng tại ban lao động tiền lương ngoài HO đang cơ cấu lại nhân sự nên chưa có up kq lên được, 1 số bạn bè mình đã biết kq rồi và đang đợi đi làm ,các bạn cứ tiếp tục chờ nhé :|

hay là đợi qua ngày tận thế thông báo cho chắc nhỉ, em thấy từ ngày thi xong, ghé qua cái topic này chỉ tầm hơn 20 ng, trong đó có 2 3 ng là biết đậu, h mình biết thi ko phải ko tiêu cực đâu, mình nói vậy mọi ng đừng chửi bới mình này nọ, làm mất tinh thần, tỉnh mình 6 đứa nhưng lấy thực chất có 3, trong đó 3 đứa có sắp xếp. chưa kể ko thi thì có vụ xét riêng nội bộ tới 27 suất, thì 27 suất ấy ko nói rồi. dù sao mọi ng vẫn còn hi vọng nhưng tớ nghĩ hãy bình tĩnh nghĩ tới việc trượt, bản thân tớ cũng xác định trượt, ai ngờ cuộc đời vẫn còn nhiều màu hồng

Thì cái việc tiêu cực đấy ai cũng biết mà. có điều kết quả thì vẫn cứ phải đợi. k biết hôm nay có k nữa. huhu

hay là đợi qua ngày tận thế thông báo cho chắc nhỉ, em thấy từ ngày thi xong, ghé qua cái topic này chỉ tầm hơn 20 ng, trong đó có 2 3 ng là biết đậu, h mình biết thi ko phải ko tiêu cực đâu, mình nói vậy mọi ng đừng chửi bới mình này nọ, làm mất tinh thần, tỉnh mình 6 đứa nhưng lấy thực chất có 3, trong đó 3 đứa có sắp xếp. chưa kể ko thi thì có vụ xét riêng nội bộ tới 27 suất, thì 27 suất ấy ko nói rồi. dù sao mọi ng vẫn còn hi vọng nhưng tớ nghĩ hãy bình tĩnh nghĩ tới việc trượt, bản thân tớ cũng xác định trượt, ai ngờ cuộc đời vẫn còn nhiều màu hồng

Chú sinh năm 90 hả. Giọng văn còn trẻ lắm. Tốt nhất là ko nên nói j hết.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên