Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

theo lời Mr Ginger thì chắc hết hy vọng thật rồi, thế mà còn tổ chức thi làm gì để hao tốn biết bao nhiêu là tiền của, haizz

Năm ngoái sao hả chị( chắc là chị)? Bán than tí coi :)

Ở mấy chục trang trước mình đã bán mấy tạ than roài, bán đi bán lại vẫn chỗ than ấy e bị ném đá, làm mất nhuệ khí của ae:)

- - - Updated - - -

ủn một cái sang trang mới nào. mình là khoái cái khoản ủn mông để sang trang nì, trang mới, hy vọng mới

TIN GIỜ CHÓT

Tại cuộc họp báo sáng nay, trước câu hỏi của hàng loạt hãng thông tấn như CNN, BBC, AP, CBS...về việc "Phản ứng của cộng đồng UBers khi kết quả thi tuyển đã có từ thời kháng chiến chống quân Nguyên - Mông nhưng đến nay vẫn chưa được công bố??".

Người phát ngôn Bộ Thông Tấn Vỉa Hè trả lời: "Chúng tôi bày tỏ quan ngại sâu sắc trước tình hình chậm trễ hiện nay và đề nghị Agribank nhanh chóng công bố cho các thí sinh nhằm tránh làm phức tạp thêm tình hình".
trong bối cảnh này . Bộ tham mưu(tức HO) tổ chức cuộc họp bất thường . Trong đó có nhấn mạnh rằng các cô, các chú hết sức bình tĩnh, tránh bị kích động mạnh làm ảnh hưởng đến tâm lý. Mặt khác bộ cũng chỉ đạo các phòng ban liên quan cần quyết liệt hơn nữa, sâu sắc hơn nữa trong việc sớm công bố thánh chỉ cho ace ub biết

chắc chiều nay lại một tuần chờ đợi mà không có kết quả gì rồi quá.......\
Chán quá bà con ơi........
Mình phải chờ một lúc 2 nơi luôn, thật là lâu quá đi!!!

chắc các bác HO muốn đợi cho qua cái ngày TẬN THẾ đây mà ;)).
Nếu qua ngày TẬN THẾ mà ko TẬN THẾ thì post lên cho anh em mừng lúc đấy.
Còn hơn post bây giờ xong chưa kịp vui mừng mà đã ngắc ngoải rồi. :))

Mới hỏi đc điểm cơ mà ko biết đỗ hay ko? hope hope. 26 thì hi vọng je ko nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back