Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

ôi..loạn xạ thông tin...cái gì tới nó tới đi..còn không thì tận thế chết hết cho rồi...lên trên kia bay bay cho khỏe..:p

đúng là những ai hóng thì tạch, ko hóng thì đỗ [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Bác ý hóng nhiều là đằng khác ấy chứ, nhưng ko comment thui. Chúc mừng bác azukababy nhé :D

Hihi mình theo dõi thread này lâu rồi mà hồi hộp lo lắng quá k dám reg, hôm nay mẹ mình đi làm về báo 1 tin rất vui đó là mình đã có tên trong ds đỗ rồi, sắp post lên rùi đó các bạn

Chẳng ai có tin tức gì về kết quả để ace yên tâm nhỉ? mrginger từ ngày thông báo tin cuối là cuối 30/11 có kết quả mà vẫn chưa có tới giờ không thấy thông báo thêm tin tức gì vậy?nóng ruột ghê.

ở đây có bạn nào thi chi nhánh bắc ninh hok ? có ai đỗ chưa vậy để e còn biết đường rút lui

nghe anh ginger nói đã có danh sách chuyển đến phòng CNTT, chắc sẽ up lên mà ko biết sao nữa [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Sao mình ko thấy số lượng người truy cập vào trang agr đâu nhỉ? vó ai biết hem ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên