Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

gớm chưa,đi làm đâu chưa em mà ko rảnh?tưởng ở nhà mong mỏi agribank chứ

Uhm thì sợ hok rãnh thôi, cúi tuần thì mới chắc là rãnh với lại cúi tuần vẫn hay lên SG bia bọt chém gió với tụi bạn :D Haizz bạn bè giờ ai cũng đi làm hết rồi có mỗi mình là 7 nghiệp :( tủi thân ghê :sosad:

Ở đây mọi ng giao lưu vui vẻ quá,Chẳng bù cho mình năm ngoái,thi xong nghĩ tạch rồi nên chuyên tâm vào công việc hiện tại.Lu bù với đủ thứ,ko mơ màng j cả.Đùng cái nhận đc cuộc đt bảo vào xem kết quả.Ko tin vào mắt mình khi thấy tên mình chềnh ềnh ở đó.H nghĩ lãi vẫn còn nguyên cảm giác ấy.Chúc mọi ng ở đây may mắn như mình năm ngoái nha.:)
Năm ngoái nhờ dd này mà mình học lỏm đc mấy câu IQ để thi phỏng vấn.hihi

he he, chúc mừng bạn.
Hj vọng là mọi người ở đây sẽ dược dớp của bạn mà đỗ ^^

Lâu không vô, đọc đuối luôn.
Đây có ai Agribank Lâm Đồng không nhỉ :D Làm quen trước mai mốt về đi huyện chung cái nào :D

vị trí mình thi ở tỉnh lấy có 1 ng thôi à. k biết sẽ thuộc về ai đây.
Hôm đi nộp hồ sơ thấy các bác thu hồ sơ rất là funny, trước khi về còn chúc mình về nhất nhé ! Nên mình cũng thích agri luôn hơn nữa giờ cũng chẳng biết đi đâu về đâu

- - - Updated - - -

Có một Agribank trên rẻo cao! (bài dự thi “Agribank trong tôi”)

Tác giả: Đức Hào
Agribank Hà Giang

• Có một Agribank trên rẻo cao mà nhắc đến người dân nào nơi đây cũng biết.
• Có một Agribank đang từng ngày cùng các cấp, các ngành mở “con đường rộng” cho tam nông phát triển.
• Có một Agribank trên rẻo cao đang “trồng” vào bụng đồng bào mình ý chí dám nghĩ, dám làm, dám đổi mới...

chúc các tình yêu 1 cuối tuần vui vẻ, để sang tuần vào vòng ĐỐI MẶT nhé. hihihi ;))

bạn thi tỉnh nào, Long an, Bến Tre hay Vĩnh Long, ra từ hồi tháng 6 rùi mà còn lông bông tới giờ nè, bùn!mình chỉ thi agribank thui, k có thi mấy cái khác.

vậy bạn mới ra trường mà, lo gì chứ. tại năm nay làm ăn khó khăn nên ngân hàng còn e ngại vụ kết quả tuyển dụng, vì tuyển thì phải lấy nhân viên. Mà sao không thử thi mấy ngân hàng kia xem, chứ thi nông nghiệp không cơ hội có hơi mong manh không?
MÌnh thì đi làm rồi, nhưng nơi mình đang làm có nhiều thứ mình không thích, đặc biệt là sự bóc lột... nên mình định xin ngân hàng nông nghiệp hoặc nơi nào nhà nước để làm người nhà nước để thấy không áp lực, mặc dù có thể bị đì nhưng khỏe hơn tư nhân....

M mới đi làm ở Ngân hàng quân đội Hoàng Quốc Việt hơn 1 tháng. jo mà đỗ Agri bỏ MB cũng tiếc thật đấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên