Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

đấy, nghe được tin này của anh Ginger mà nhẹ người. Cám ơn anh :)

- - - Updated - - -

sao mà bạn biết vậy? b thi chi nhánh nào thế?

Trên hội sở có kết quả rồi bạn ạ. Có người quen thì lấy sbd người ta xem cho. Mình bị chết điểm nghiệp vụ.

Sao có người vừa bảo mình là mấy bạn trúng tuyển đã đi nhận công tác hôm qua rồi?
Chả lẽ mấy đứa trông ngóng tin như tụi mình out hết rồi sao?

Sao có người vừa bảo mình là mấy bạn trúng tuyển đã đi nhận công tác hôm qua rồi?
Chả lẽ mấy đứa trông ngóng tin như tụi mình out hết rồi sao?
Có thể đấy là đợt xét tuyển trước khi mình thi, bây giờ họ mới được nhận công tác

Lâu lắm rồi (chắc là từ ngày miền Nam thi xong) mới vào lại topic này. Hơn 1 tháng mà đã 486 pages rồi... Mình thi phần nghiệp vụ không tốt cho lắm nên ko hy vọng... nhưng ko hiểu sao vẫn cứ mong chờ kết quả. Vậy mà giờ vào lội pages, thấy các bạn còn sốt ruột hơn nữa... Tự nhiên thấy buồn cho mọi người và cả mình khi nghe một số tin không hay. Thôi thì sau cuộc thi này, bà con chưa vào đc lập nhóm unAGRIBANKer để tự an ủi, cổ vũ cho nhau phấn đấu sang năm thi tiếp vậy!! Ai lập cho mình 1 vé!

- Đúng rồi, những người được xét tuyển thẳng đầu tháng đã nhận được thông báo đi làm rồi.
- Theo như mình đọc trong văn bản tính điểm thi năm ngoái của AG thì điểm môn nghiệp vụ <5 điểm là liệt, các môn kia dưới 4 điểm, còn không biết năm nay có thay đổi gì không, vì năm nay thi AV, năm ngoái IQ.
- Mình cũng xác định tư tưởng trượt rồi, nhưng vẫn muốn xem ai đậu ^_^

Bạn Phương Anh ơi chắc người ta hù chị đó, chưa có đâu chị ơi. mà bạn có nghe thông tin gì về các chi nhánh khác không bạn? Điểm liệt nhu thế nào? anh văn là môn điều kiện hay là môn có tính điểm luôn?

Dạo này topic này nghe oải lắm rồi, e out đây, chiều quay lại sau vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,737
Thành viên mới nhất
napalmdeathmerc
Back