Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Haixxxxxxxx lại xếp gạch tiếp roài +,+ bác tổng ko nhanh nhanh là dân tình ko mang gạch đi xếp mà mang đi ném đi :D
hum nay có 1 trải nghiệm với cái sự "1 trời , 1 vực" giữa MB và Agri, hic tới Agri nộp tiền vào mà như đi ăn xin ý, ocơ mà cũng may là còn đc xử lý chứ ko như a ngồi cạnh vì séc viết xấu mà bị đuổi về lun =))
Có phải vào Agri là yên tâm "công tác" "thoải mái", uh chc vậy
Thế nên bjo ae ta ms khổ sở ngồi đây hóng +.+

Uhm, thái độ làm việc của nhân viên AG thật k còn j để nói, chỗ m đuổi khách về còn nói những câu xỉ nhục nhân cách người t cơ :-ss
Haixxxxxxxx lại xếp gạch tiếp roài +,+ bác tổng ko nhanh nhanh là dân tình ko mang gạch đi xếp mà mang đi ném đi :D
hum nay có 1 trải nghiệm với cái sự "1 trời , 1 vực" giữa MB và Agri, hic tới Agri nộp tiền vào mà như đi ăn xin ý, ocơ mà cũng may là còn đc xử lý chứ ko như a ngồi cạnh vì séc viết xấu mà bị đuổi về lun =))
Có phải vào Agri là yên tâm "công tác" "thoải mái", uh chc vậy
Thế nên bjo ae ta ms khổ sở ngồi đây hóng +.+

Tốc độ tăng page siêu nhanh, giờ mình vào đọc đúng kiểu "hiểu được chết liền" 8-}
Chắc tuần sau mới có các bạn ạ, tạm dừng ấn F5 để dưỡng sức, chuẩn bị tuần mới F5 tiếp:D.
Chúc các bạn sớm nhận được tin vui nhé:>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cũng tùy người thôi chứ ko phải agri nào cũng vậy đâu bạn, chớ quơ đũa cả nắm thế, mình đã thực tập ở agri 3 tháng, mọi người vẫn vui vẽ mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên