Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Haiz, chắc là hôm nay sẽ có thôi. càng hi vọng càng thất vọng. lần đợi kết quả vietin mình mất ngủ mấy hôm. lần này thì nhẹ nhàng hơn. vì biết là k phải cứ làm tốt là đc

- - - Updated - - -

giờ này chắc k có ai up kết quả lên đâu. các bạn cứ ngủ nghỉ cho thoải mái. he

Hic đúng là liên quan nhà nước mọi ng nhỉ, cuối năm nhìu việc nên càng lâu, cầu mong cầu mong [-O<

hic chẳng ngóng nữa, vừa nghe tin thực tế từ nhỏ bạn thân đang làm ở chi nhánh mình thi r (nó vào làm theo diện bố mẹ về con vào) nó kêu mấy ng đi thi cùng đợt với mình đang đặt tiệc ăn mừng rồi, còn chờ đợi nỗi gì nữa
chưa có kết quả mà....buồn tủi phận dân đen....!!!
Đau thật :((

Đúng là đau thật, mình làm bài ko đến nỗi nào, hi vọng vào thực lực bản thân lắm chứ. Mấy hôm nay lên tàu ngầm đọc cm của các bạn mà thấy "dân đen" tụi mình đúng là khổ.
Giờ mình chỉ chờ xem ai đậu chứ ko mong có tên mình nữa rồi
Thôi, thất nghiệo tiếp rồi... :(( :((

Các bạn làm bài tốt cũng đừng nên quá hy vọng, cuộc sống là thế, đơn jan là xã hội Vn h là thế, nó ko trong sạch như đâu óc của chúng ta nghĩ đâu, nhưng cũng nên hy vọng vì sẽ ko hết các suất mà còn lại 1 số suất cho các bạn hy vọng đó

Cho đến thời điểm này mình thực sự cảm thấy rất may mắn vì 1,2 ngày trc có NH khác nhận rùi, rủi Agri ko đc thì vẫn tung tăng đi với bạn bè đậu Agri chứ như mấy bạn chờ đợi trong tâm thế này, nếu lỡ có rớt mình sẽ khóc và đau khổ mất...Ai nói bình tĩnh, rùi thành công sẽ tới sau chỉ là nói an ủi mà thôi. Dù sao lỡ có điều gì xấu xảy đến thì các bạn khóc và buồn ít thôi nhé. Có tớ bên cạnh thì tớ sẽ đưa khăn giấy cho các cậu :( Cơ hội này theo cá nhân tớ đánh giá là rất khó vì tớ cũng "cùng cực", chiến đấu tới tới cùng với Agri lắm . Nhưng hay vẫn không bằng hên, con cháu các bác sếp to vẫn còn nhiều lắm vì vậy vẫn nên xác định dần là vừa đó. Tớ thì nói thẳng không tin vào công bằng đâu, có khi những bạn đang nói công bằng, hô hào kia lại là những ng biết rùi và đang an ủi chúng mình đới :D

Agribank giờ thi tuyển hết rồi . COCC chỉ có đi theo suất quan hệ (Cực khó và cực hiếm để kiếm) . Còn lại đều phải thi tối thiểu là phần kiến thức đã. Qua kiến thức thì tới vòng phỏng vấn mới gửi gắm nổi (Nếu mà gửi được ấy nhé vì cũng ko dễ) . Còn không thì cũng tèo nếu ko có thực lực .

Vì vậy bà con yên tâm chút về vấn đề bi quan rồi công bằng, rồi trong sạch, rồi tùm lum hết như các bác nói ^_^. Nếu các bạn có thực lực thì sẽ đậu thôi !

Mọi người cứ thoải mái tinh thần đi. ko nên cứ ngồi chờ thế mệt lắm. bạn trai nào ở nhà thì lên gg chiến 1 vài trận aoe hay cs đi. ở chỗ làm thì đi cafe hoặc làm việc j đó. bạn nữ đi chợ hay mua sắm j đi. :). chờ đợi liên tục thế rất mệt. kết quả thì cũng có rồi. ko thay đổi đc j cả. sớm hay muộn thì cũng sẽ biết hết mà.
Anh ơi,có sure 100% là hôm nay có kết quả không a?, Hay là còn tuỳ vào sếp tổng, chưa bik chừng nào mới có kq hả a?
chờ đợi mỏi mòn quá

Buồn, nản, lo, hồi hộp, nhen nhóm chút hy vọng, cả ngày ko làm đc gì nhiều. Dù biết rớt nhưng có kết quả cho rồi, chuyên tâm vào nơi khác lun.

Hình như web Agri ngày thường ít người ghé nên họ đang câu view đây mà:)) Lượng view cứ gọi là tăng chóng mặt:)) mình chỉ F5 ub thui. Mưa gió, cuối năm cũng ko bận lắm, thi thoảng F5 ub và fb

Hôm đi thi nghe thằng bạn nói là tuyển 12 đứa mà hết 20 đứa có quen viết rồi, không biết có lọt vào top may mắn không, hic hic.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên