Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Đúng đó.Comment gì gì không ah.Tội cho mấy ACE đang ngóng điểm, thấy có comment tưởng có thông tin gì mới.Ai dè....toàn comment tào lao!.

Thôi thôi, xin lỗi, được ngày nghỉ phởn tí mà mod đừng ban
Hnay là thứ 4 mà bạn:-". Hay là "ngày nào cũng là cuối tuần" pk bạn? ^^
hihi, xin lỗi mod :D
Okie bạn ^^

Hiện tại rất nhiều Ubers đang "đau tim" với Agri, Vietin, SBV, Tổng cục Thuế. Mong lắm các bạn nhận được tin vui, trút được gánh nặng để không khí Diễn đàn vui & sôi nổi hơn ^^

Không hiểu có bị nhầm lẫn hay sao mà trang wed:agribank.com.vn ngày hôm nay ở mục tuyển dụng lại đăng trang tin: Xuất khẩu gạo gặp khó khăn.hj.lại có thêm tin thông báo sơ đồ phòng thi khi vực 1 ngày 02/11/2012 nữa chứ!.Chắc sắp có thông tin rồi đấy.hj.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
M cũng như bạn này, còn nhắc bài tập cho bạn cùng chi nhánh ngồi cạnh làm đề lẻ, vậy mà sáng hum sau bạn í làm tiếng anh cho mình xem mấy câu thì cố tình khoanh sai, 1 lúc sau m thấy che che đậy đậy tẩy đi chứ. Hazzzzz, m k tính toán nhưng nta tính toán ghê lắm. Rút kinh nghiệm " tận cùng của sự ngu dốt là quá tốt vs nhìu ng"[-(
thôi mình chẳng ích kỷ thế,mình cứ để bài sang 1 bên,ai nhìn đc j thì nhìn,ở sau nè,bên cạnh nè,tại lúc đó mình cũng lưng chừng muốn đậu và rớt,sợ bị đậu là bị tống cổ về quê làm,rớt thì được ở bên cạnh người yêu,hix,với lại lúc thi cũng chả ôn ji,đậu rớt giờ là số trời,hix

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hi vọng là vậy.Mình thấy lạ nên thông tin vậy thôi chứ không có ý làm loãng Topic đâu.Mong ACE đừng giận nha.Chúc ACE sớm có kết quả như mong đợi.Good luck!

Không hiểu có bị nhầm lẫn hay sao mà trang wed:agribank.com.vn ngày hôm nay ở mục tuyển dụng lại đăng trang tin: Xuất khẩu gạo gặp khó khăn.hj.lại có thêm tin thông báo sơ đồ phòng thi khi vực 1 ngày 02/11/2012 nữa chứ!.Chắc sắp có thông tin rồi đấy.hj.

đúng là mý bác tổng Agri cứ thích làm đau tim các cháu. vừa nhấp vô web tuyển dụng có tin mới tưởng đâu..ai ngờ :-s

lót dép hóng kết quả cho ông anh zai, sao hóng kết quả cho ông ý mà mình thấy hồi hộp hơn cả năm ngoái ngồi hóng kết quả của mình!haizz

Tuyển dụng: Xuất khẩu gạo đối mặt khó khăn (28/11/2012) :| Làm mình cứ tưởng đã có DS trúng tuyển :D Các bác đăng nhầm mục mà làm khối người hồi hộp theo đấy :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên