Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Lâu lâu không vào topic này, thấy thi cử cứ " mẹ mẹ con con" hài thật =))

haiz sao mừ cái nh này lâu có kq thía nhỉ các bác, có bác nào thi năm ngoái bít tầm bao lâu thì mới có hok để anh em đỡ pải ngóng, hix

đúng rồi đó các bạn ơi? tỉnh mình cũng vậy có 2 người không phải thi đi thử việc 2 tháng rồi vào làm luôn? đó là sự thật.với những ai nhà ko có quyền,không tiền,không giỏi hẳn thì đừng nghĩ đến ngân hàng làm gì.

Ngân hàng bây giờ 1 là quen biết, 2 là cực giỏi ( giỏi thật sự chứ ko phải mua bằng cấp). Nếu ko thuộc 2 trường hợp trên thì đừng mơ mộng NH làm gì cho mệt...

Haiz chờ đợi mệt quá đi mất. Mặc dù làm bài chỉ ở tầm trung, TA còn sợ ko qua điểm liệt nhưng mà vẫn hồi hộp chờ kết quả trượt :D khổ thế chứ

về cái công văn trên cụ thể như sau. nếu học trường top. tốt nghiệp loại giỏi và có bme làm trên 15 năm thì đc vào thẳng. thứ 2 là mẹ ra con vào. theo qui định mới nhất từ tháng 10 thì mẹ chỉ cần về trc 6th chứ ko fải 2 năm như trc. thứ 2 là xét tuyển bù đắp thì có thang điểm theo công văn và thứ 3 là thi tuyển. riêng về hệ lương thì như nhau. 2 tháng đầu ăn lương thử việc. sau đó sẽ làm chính. tất nhiên bằng đh vs trung cấp ăn lương khác vì hệ số khác
bá đạo là đây . vô đối nam đàn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,567
Thành viên mới nhất
jeffmayw33win
Back