Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

các cụ bảo ko biết thì dựa cột mà nghe. anh hùng bàn phím hả. :D
thông tin lùi lịch m đưa mấy hum trước là chuẩn mà. nói chung cái j biết khá chính xác thì m mới cung cấp cho mọi ng.

cám ơn bạn nhiều nhé.mình biết con người bạn mà kệ ngta noi j thi mặc ngta đi bạn đừng để bụng làm j.bạn có biết cách tính điểm của agri k bạn

thông tin lùi lịch m đưa mấy hum trước là chuẩn mà. nói chung cái j biết khá chính xác thì m mới cung cấp cho mọi ng.
hôm nay mới có thông báo mà bạn đã biết từ mấy hôm trc rồi.sao bạn giỏi vậy. bạn có ng nhà ở hội sở ah. có cách nào đi làm luôn mà ko fai thi ko bạn

À mấy bạn miền Trung thi làm thủ tục vào phòng thi như ế nào vậy, sao mình ko thấy số phòng thi trong ds thí sinh :|

Lương bạn mình làm đủ chỉ tiêu 20tr hàng tháng, làm được gần 2 năm rùi, thi thoảng còn thưởng nữa.

Bạn biết thông tin thay đổi hay vậy... sao miền Nam không dời lại lun... pùn quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên