Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Tình hình là nge nói 1 chọi 6 gì ấy. Mà chỗ tớ thấy thông báo tuyển chỉ 1 chỉ tiêu tín dụng. vậy mà tới gần 40 chiến sĩ thi đua là sao nhỉ??? Chẳng lẻ ngta ém hả? hay là.....

Ai ở Thái nguyên cho mình hỏi cái giây biên nhận có dấu không thế, hum nôp hồ sơ phỏng vấn xong nhân được cái giấy biên nhận còn chẳng có chữ ký ko biết có sao ko nữa

- - - Updated - - -

Ai ở Thái nguyên cho mình hỏi cái giây biên nhận có dấu không thế, hum nôp hồ sơ phỏng vấn xong nhân được cái giấy biên nhận còn chẳng có chữ ký ko biết có sao ko nữa

e có thể vào trang của a để đọc lại. or tìm lại mấy trang trước nhé. thông tin đó a ko thích nói nhiều lần mà. tiếng anh thì a ko rõ đâu. ở mb nghe nguồn là đề bằng c từ trường ngoại ngữ.

anh ơi, trang của anh là trang nào vậy anh

thi Tiếng Anh vị trí thanh toán quốc tế có bác nào bít cấu trúc thế nào k? giúp mình với.Mình có tên đc đi thi rùi. đang lo lắng quá :-s:-s:-s

chia buồn cùng bạn, mình pv cũng đc mà cũng out nè (mặc dù có quen bít)

mấy bạn không có tên thì hãy xem bên file tín dụng hay kế toán thử xem có khi thi tín dụng mà ngta chuyển sang kế toán và ngược lại,bạn của mình bị chuyển rui đó.chúc các bạn may mắn

- - - Updated - - -

mấy bạn ơi cho mình vô group td lun nhé skype của mình: quocthaitruong123

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc