Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Oạc, bác cứ nói thế, chả là mẹ có quyen 1 cô làm trên tỉnh, hnay mẹ hỏi có lịch thi chưa thì cổ bảo không biết, thế xong cô gọi hộ lên trụ sở hỏi rồi nói lại. Mình chỉ là cái hy vọng nó cao hơn ng khác tí thôi, đc cộng 2,5 điểm mòa

Hix sao a dc cộng điểm nhìu vậy :( e đẹp trai thì có dc cộng điểm ko ợ :( e cũng mún dc cộng điểm :((

Em k cần đệp chỉ cần em có bố mẹ làm trên 15 năm là đc cộng 2, 5 rồi. Em tốt nghiệp kinh tế chính quy có bố mẹ làm nưa là 0, 5 điểm. Chưa kể các thể loại cộng cho con thương binh 1 điểm, hợp đồng miệng tùy theo time, max thêm đc 1, 5 hay 2 gì đó...Túm lại nếu hội tụ đc vô số yếu tố trên có khi em đc cộng tới 5đ... =)), choáng váng
Hix sao a dc cộng điểm nhìu vậy :( e đẹp trai thì có dc cộng điểm ko ợ :( e cũng mún dc cộng điểm :((
Ah k phải như này này bố mẹ+ đại học kinh tế chính quy+ khá trở lên= 0,5 điểm ... :-/;)) ;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bỏ thuế để ôn thi nn bi h thế này đây, đầu sắp điên rồi. Thi thì thi đi cho con nhờ, chờ đợi mỏi mòn lắm.

OH, thế còn bình thường, nhiều bạn còn đc cộng 3,4đ cơ mà, mà chỗ mình thấy bảo 3 suất thì 2 suất đã chắc rồi, vậy nên càng phải ôn dữ, mà có đứa nào cũng chắc suất nốt nữa thì thôi, thế là tèo, bye bye luôn AGB, không có cửa bật

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên