Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

àh . mình có tin này ko biết có chính xác ko nghe ( có ji đừng ném đá mình )
là hình như bắc, trung , nam thi cùng đợt vào ngay 13,14/10 nhé (ba mình nói )
cùng ôn thi thôi ,hj

vậy là thi 2 ngày luôn sao bạn ơi ???
Chi nhánh An Phú có kết quả Pv chưa nhỉ...

- - - Updated - - -

Chà, An Phú nghe nói hơi bị căng ah, bạn ko có ô dù ji thì khó lòng mà vào lắm, cơ mà cứ cố gắng đi bạn biết đâu mai mắn thì sao :D Bên ACB im lun rùi phải ko :sad:

ACB dạo này đang giảm biên chế mà... chắc chưa tuyển nữa đâu... có thằng bạn của bạn mới cho nghĩ việc xong

Có bạn nào đã nhận đc mail từ Cường đô la thì send t với t up lên MF

lythanhkien@gmail.cơm thank các bạn
:x

Cường thành hot boy luôn, ai cũng cường ơi, cường a... Tin thi trắc nghiệm nhé bạn

Nghe nói thím mới 7tình nên dc ưu ái thêm cái hệ thống bt ak :D Chúc thím thi đậu nhe' :))

- - - Updated - - -

vậy là thi 2 ngày luôn sao bạn ơi ???
Chi nhánh An Phú có kết quả Pv chưa nhỉ...

- - - Updated - - -

ACB dạo này đang giảm biên chế mà... chắc chưa tuyển nữa đâu... có thằng bạn của bạn mới cho nghĩ việc xong

Uhm mình pv lần 1 ngay trc vụ bầu Kiên, nhận dc mail báo pass rùi tới nay mất tăm lun :( chắc phải cố thi Agri thui ACB ko trong mong ji nữa rùi :sosad:

Nghe nói thím mới 7tình nên dc ưu ái thêm cái hệ thống bt ak :D Chúc thím thi đậu nhe' :))

- - - Updated - - -
Yêu cường nhắm ý, cơ mà bạn làm hết đống bt của bạn là "noản" toàn tập rồi..

Uhm mình pv lần 1 ngay trc vụ bầu Kiên, nhận dc mail báo pass rùi tới nay mất tăm lun :( chắc phải cố thi Agri thui ACB ko trong mong ji nữa rùi :sosad:

Yêu cường nhắm ý, cơ mà bạn làm hết đống bt của bạn là "noản" toàn tập rồi..

có bạn nào tu luyện chín quả chưa,hic,càng học càng thấy cái gì mình cũng ko biết,các bạn thi ở KV 1,2 xong rồi update thông tin đề cho pà con biết với nhé,Thanks các bạn nhiều,nỗ lực hết mình và trông mong một kết quả vô cùng xa xăm...haizzzzz

Được gọi rồi chứ j? xem vận đỏ đến đâu...
Nhân tiện có tl thì gửi cho tui xem vs, thanks cu...camnhungnttbc@(gmail nhóe)...:X
mình thi ở Đăk lăk bạn có tài liệu tin học share mình với.thanks bạn nhiều

- - - Updated - - -

mình thi ở Đăk lăk bạn có tài liệu tin học share mình với.thanks bạn nhiều
mail của mình letuyen1125@(gmail)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660