Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

khi nào thì biết kết quả phỏng vấn vậy cả nhà? ^^

- - - Updated - - -

mình phỏng vấn rồi nhưng đang lo, ko biết có được thi ko nữa. hic

Mấy bạn cho mình hỏi tý, bữa hổm đăng ký người ta có đưa mình cái phiếu tiếp nhận hồ sơ mà mình bỏ đâu mất tiêu rùi, vậy mất cái phiếu đó có sao ko?

có bạn nào phỏng vấn vị trí kê toán chưa, chia sẻ kinh nghiệm cho t chút đi, thứ 2 này sơ tuyển mà không biết họ thi hay phỏng vấn , hỏi những gì ý nhỉ

agr sóng thần k gọi mình đi sơ tuyển lun ta.hay họ đặc cách vào thi luôn nhĩ(chỉ có ở trong mơ!).thế là out hả trời

tớ cũng pv cn Đống Đa này,chị ấy bảo có j kiên lạc qua đt, chờ mãi mà chả thấy j. K biết có đc đi thi k nữa. Tớ cũng tập xác định là đi thi cho biết thôi, chứ cũng cầm chắc là k đỗ r. hic. Thế bạn sunandsapphire có được gọi điện j chưa???
Thảo nào....Đi pv bên chi nhánh Đống Đa, nộp hồ sơ đc nhận 6 nhưng chỉ nhận có 5, vì 1 "chỉ tiêu" chị đã nhận rồi. Hnay đi pv cũng không nhìn thấy "1 chỉ tiêu" mà chị ấy bảo đâu, chỉ 5 đứa đi pv, hỏi toàn những cái mà ng đi làm rùi mới biết....
Mình nghĩ chắc "1 chỉ tiêu" kia đc tuyển thẳng cũng nên ;))

chả sao đâu, ở nam sài gòn họ còn chả đưa cho ấy chứ, PV xong về luôn

CN Nam Sài Gòn đã có danh sách thi tuyển rồi, nhưng còn phải gửi ra Hà Nội chờ sếp ở hội sở ký duyệt nữa, nên cho dù cn có chọn bạn đi thi thì cũng chưa đưa bạn giấy biên nhận đâu. Mà cũng ko bít có đưa lun ko nữa :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,560
Thành viên mới nhất
badcompanymerch
Back