Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

lúc mình nộp thì họ chỉ hỏi có năng khiếu j hok thôi rồi nói là sẽ phỏng vấn sau, có nhìu bạn thiếu bảng điểm, họ nói mang hồ sơ về bổ sung vì nhân hồ sơ tới ngày 5/10 lận, mình nộp chí nhánh an phú, hcm, nộp sau mới thấy...hok có hi vọng vì thành phần quen bít, ưu tiên, cocc rất nhìu....

Cái vụ chiều cao ở An Phú thế nào bạn? ko đủ có được nộp hso k? mà sao bảo cocc ở đấy nhìu vậy? chỗ nào cũng nhìu mà^^

Có mấy bạn nộp giấy chứng nhận tốt nghiệp không được nhận hồ sơ đấy các bạn àh :|

mai mình đi nộp nè, nghe tình hình mọi người mình thấy cắng thẳng quá! cầu xin ông trời cho con có việc làm trong năm nay. try hard! dù thế nào cũng không đuo75c chùn bước nào các bankers, cựu bankers, và sắp là bankers. chúc cả nhà ngủ ngon nhé :):-*:-*:-*:-*:-*

Các bạn cho tớ hỏi. Có bạn nào học QTKD đi nộp chưa? Có nộp được không vậy? hic ( QTKD của HVNH ấy). hic

định viết đơn t2 này đi nộp thi cho zui moh nghe vầy ngán qá, để mấy pác NN hành k phải sở thích của mình. Gì moh có ba mẹ dắt đi @@ Lớn rồi moh vui nhở, haiz

Tuần trước đi nộp hồ sơ gặp một người quen của phụ huynh làm ở NN, cô í bảo về ôn văn luyện giáo trình nghiệp vụ NHTM của KTQD í, vì NN thuê đấy ra đề nghiệp vụ và về có chỉnh sữa chút ít, nhưng cơ bản vẫn là của KTQD. Bạn nào có thông tin j về kinh nghiệm thi NN ko share đi nào.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên