Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Đợt rồi Agri vừa tuyển nội bộ xong, bây giờ thì thông báo tuyển tập trung. Hy vọng sẽ ít tiêu cực hơn.
Nhưng thấy cái đoạn chi nhánh tự sơ tuyển thì nản quá, ko biết có nên nộp không nhỉ ?

Đợt rồi Agri vừa tuyển nội bộ xong, bây giờ thì thông báo tuyển tập trung. Hy vọng sẽ ít tiêu cực hơn.
Nhưng thấy cái đoạn chi nhánh tự sơ tuyển thì nản quá, ko biết có nên nộp không nhỉ ?
Nộp đi bạn ah, có mất thì cũng mất bộ hồ sơ photo thui ấy mà, qua vòng sơ tuyển rùi thì thi chỉ còn dựa vào chính mình thui ;) (liệu có tiêu cực vòng này ko nhỉ? mình nghĩ thi tập trung chắc ko đâu :D)

Mấy bạn cho mình hỏi đơn dự tuyển phải in màu ko, mình thấy hình nổi ở dưới là logo màu ngân hàng. Ko biết in trắng đen có sao ko

Vậy thời gian dự kiến thi 7-10 ngày sau khi hết hạn nhận hồ sơ sẽ là thi viết luôn ah?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thi kiểu này thì mấy bạn có COCC sướng phải biết, vòng sơ tuyển khỏi pv gì hết, cứ kêu người quen nộp hs vô thôi, và đợi tới ngày thi thôi...còn ai ko quen biết thì xác định là bị pv,xoay như chong chóng nhé

Nhìn đi nhìn lại mà hình như Agri ở Quảng Ninh k tuyển thì phải. hixx

Mình có bằng tin học Kỹ thuật viên ko pik nộp có sao ko nhở???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,546
Thành viên mới nhất
Kubetlegalcom
Back
Bên trên