Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Có bạn nào biết hình thức thi kg, trắc nghiệm hay tự luận đây.

Tất cả trắc nghiệm hết hả các bạn
Hai bạn có thể vào tìm kiếm thông tin tại topic này: Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo, tiện thể up topic liên tục trong đợt tuyển dụng này luôn, hạn chế lập topic mới gây loãng Box, khó theo dõi.

Ủa vậy là ko có phỏng vấn hả trời? Vòng 1 "sơ tuyển tại chi nhánh" chắc là phỏng vấn ah, hay là chỉ lọc hồ sơ nhỉ?

Có bạn nào biết hình thức thi kg, trắc nghiệm hay tự luận đây.
Tất cả trắc nghiệm hết hả các bạn
Như năm 2011 là môn nghiệp vụ tín dụng có 7 điểm là trắc nghiệm, và 1 câu hỏi tự luận 3 điểm
Tin học trắc nghiệm 100%

Bác làm ăn nhank nhẹn quá, vừa thấy cú, định vào nhắc thì trên đây có rùi :D:D
Tốc độ ánh sáng, chuẩn ;) ;)
hehe, tốc độ này còn chậm đấy, Agri post từ lúc 14h30 mà đến bây h ub.com.vn mới xuất hiện ^^

Đơn xin việc là viết tay hả mọi người? Trong mẫu biên nhận có thấy hồ sơ gồm đơn xin việc đâu nhỉ

:p mới lập topic AGRI 9/2012 xong là bị del. Lập topic mới dễ theo dõi hơn chứ nhỉ, bên kia tới 171 pages.

:p mới lập topic AGRI 9/2012 xong là bị del. Lập topic mới dễ theo dõi hơn chứ nhỉ, bên kia tới 171 pages.

Mình nghĩ mọi người vào topic cũ vừa có thể tham khảo thông tin tuyển dụng, công tác thi tuyển và kinh nghiệm thi tuyển từ các năm trước dễ dàng hơn mà. Và điều quan trọng là để topic vượt số lượng truy cập so với BIDV, Vietin... như 1 số uber đã commnemnt ;))
p/s: link topic ở đây http://ub.com.vn/threads/3792-Kinh-nghiem-thi-tuyen-amp-phong-van-vao-AgriBank-NHNNo.html/page171

Mới đọc kỹ lại, trời, nam 1m65 bằng Vietin, cơ mà nữ 1m55 thấp hơn Vietin 3cm ;)) ;)) Cái này là ok nè ;) ;)
Hi vọng lần này thần may mắn mỉm cười vs mình ;) ;)
Cơ mà pv là vòng 1 :( :( Chưa chi mà thấy tử thần rùi :( :(

Mình có nên nộp ko các bạn? Hình như tỉnh nào cũng toàn tổng là 7 đến 8 thôi :(

Mới đọc kỹ lại, trời, nam 1m65 bằng Vietin, cơ mà nữ 1m55 thấp hơn Vietin 3cm ;)) ;)) Cái này là ok nè ;) ;)
Hi vọng lần này thần may mắn mỉm cười vs mình ;) ;)
Cơ mà pv là vòng 1 :( :( Chưa chi mà thấy tử thần rùi :( :(
Vòng 1 là phỏng vấn luôn hả bạn? hay là vòng loại hồ sơ:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,768
Thành viên mới nhất
bongtaisonglong