Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Nộp hồ sơ xong ,NH sẽ pv mình hả bạn, hỏi những gì vậy?
cái này tùy chi nhánh và vị trí ứng tuyển. Nhưng đa số là sẽ đo chiều cao trước khi pv, giới thiệu về bản thân, bằng cấp, nghiệp vụ liên quan,các hoạt động ngoại khóa, doàn thể từng tham gia,năng khiếu,..., đã làm hay nộp hs những đâu, tại sao chọn agri, tình huống,..., có người thân làm agi ko? là ai?(nếu có )
Ah mà phiếu dk dự tuyển các bạn in ra rùi viết tay nhé, khi pv ngta nhìn vào đó đấy. Chúc mai mắn ^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn ơi Khu Liên cơ quan Từ Liêm là ở chỗ nào vậy mình tìm mãi mà ko đc hichic
Nó ở trên đường Nguyễn Cơ Thạch, gần chi cục thuế TL( hoặc là uỷ ban nhân dân huyện TL) ấy.Cậu cứ đi thẳng Hồ Tùng Mậu, đi qua nghĩa trang Mai Dịch 1 đoạn, tới vòng xuyến thì rẽ trái là tới đường Nguyễn Cơ Thạch, đi vào 100m là thấy cái ngân hàng đấy mà.

Nó ở trên đường Nguyễn Cơ Thạch, gần chi cục thuế TL( hoặc là uỷ ban nhân dân huyện TL) ấy.Cậu cứ đi thẳng Hồ Tùng Mậu, đi qua nghĩa trang Mai Dịch 1 đoạn, tới vòng xuyến thì rẽ trái là tới đường Nguyễn Cơ Thạch, đi vào 100m là thấy cái ngân hàng đấy mà.

hichic t cứ lo quá c ạh, mọi ng đi nộp hồ sơ cứ nói là hết hạn nộp hồ sơ rùi,mình chỉ sợ mai mới đến họ không nhận nữa huhu

có bạn nào nộp hồ sơ ở chi nhánh mê linh không. cho mình hỏi lịch phỏng vấn là sáng thứ 2 hay thứ 3 vậy

uhm, như vậy là chờ gọi đi thi test đó bạn.
Sẵn đây cho hỏi có bạn nào thi chi nhánh Tiền Giang k vậy?
Tùy thôi bạn ạ, như chi nhánh mình đi nộp hồ sơ xong có pv luôn, ai cũng nhận được giấy đấy cả, nhưng họ còn có sơ loại nữa, nên k phải là có cái giấy ấy là chắc chắn bạn được đi thi viết:|

Thanh hóa còn nhận hồ sơ không các bạn ơi. Tớ định thứ 2 xuống nộp. chỉ sợ họ thu hết chỉ tiêu ngày thứ 7 rồi thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,918
Thành viên mới nhất
dattt1
Back
Bên trên