Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Các bạn ơi, cái vấn đề con ông cháu cha thì truyền kỳ truyền kiếp rồi. Nhưng nếu đâu đâu cũng thế thì chả phải những người như chúng ta out hết ah? Chúng ta phải có niềm tin thôi. Cứ nộp, cứ thi. Nếu ko thể hiện được thật tốt để có khả năng vượt mặt cả những vị cocc thì chúng ta thất bại cũng ko trách ai được. Nói chung là chúng ta cứ thể hiện hết khả năng của mình đi. Làm thật tốt những gì mình có thể. Còn kết quả thì phải chờ thôi.^.<

mai mọi người cứ đi nộp đi. các bạn phải đích thân đi nộp nha. phỏng vấn luôn đó.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn ơi, bạn lấy thông tin này ở đâu thế? vậy học ngoại thương chuyên ngành kinh tế đối ngoại cũng không được à?

mình cũng muốn nộp nhưng bên gia lâm ko tuyển kế toán,nản wa' mọi ng ơi

- - - Updated - - -

mà m mới chỉ có giấy chứng nhận tốt nghiệp thui chưa có bằng ,liệu ng ta có nhận ko nhỉ?

Ứng viên tỉnh mình chỉ nhận 2 chuyên ngành tc-nh, kế toán- kiểm toán k nhận các chuyên ngành khác. Và chỉ nhận các trường Kinh tế công lập hơi có tiếng tí, k nhận các trường dân lập. HVNH, HVTc, kinh tế quốc dân, ngoại thương, đh quốc gia, kinh tế HCM, đà nẵng, thương mại và chót là kinh tế huế. Chấm hết
bạn ơi, bạn lấy thông tin này ở đâu thế? học ngoại thương chuyên ngành kinh tế đối ngoại tỉnh cũng không nhận à?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,913
Thành viên mới nhất
Coongameb52
Back
Bên trên