Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Ô, bạn này Ban mình! :)). Thôi nhân dịp đỗ rồi, nên mình ko có mang thù hằn cá nhân zô... Hehe.
Mình nhớ ko nhầm thì AGRI có phải là Ngân Hàng Cổ Phần đâu nhỉ? :-s
Trước tiên, chúc mừng bạn đã trúng tuyển Agribank:)
Nhưng phải cho bạn biết, nếu mang thù hằn cá nhân zô đây thì bạn chuẩn bị tinh thần reg nick mới nhé, có thể là "longlacda--" chẳng hạn:))
Agri đúng là k phải NHTMCP, lúc đầu k có trong list. Nhưng một số Agribanker report về vấn đề này, nên để đảm bảo công bằng cho tất cả các NH, Agribank đã được thêm vào danh sách. Vì thêm vào sau, lại nằm ở cuối danh sách nên có đôi chút thiệt thòi so với các NH khác. Vì thế, kết quả có khả quan hơn hay k phụ thuộc nhiều vào các bạn đấy;))
P/s: Mình vừa nhìn lướt lại, hình như k thấy Agri trong danh sách nữa b-(

Các tân Agribanker đừng quên chương trình này nhé (sắp đến deadline): [Big Event] Bình chọn Ngân hàng TMCP được yêu thích nhất năm 2012!!!

Bình chọn cho Agri không chỉ bởi các bạn đã là những thành viên trong đại gia đình Agri, mà còn bởi Agri ngày càng chuyên nghiệp trong tuyển dụng & đặc biệt hơn, Agri đã đem lại rất nhiều cảm xúc cho các bạn - những người trải qua rất nhiều áp lực khi thời gian ngày càng trôi về những ngày cuối năm.

Sax, mới thi xong chưa đi làm sao mà biết bên trong nó ntn mà bình chọn. Nếu chọn bây h chỉ là cảm tính thôi, không đánh giá được gì.

CN mình số người đủ điều kiện điểm sàn vừa đủ chỉ tiêu đề ra, còn lại dưới điểm sàn hết. Mình công nhận cuộc thi năm nay rất công bằng nhưng chỉ công bằng ở khâu chấm và công bố thôi. Mình thi khu vực Đà Nẵng: việc giám thị chỉ bài từ A-Z rất nhiều nhưng mình không quan tâm vì tỉnh mình không ai được chỉ coi như công bằng trong tỉnh ;)),CN mình năm nay con em trong ngành tạch hết ( trong đó có mình ) nên buồn mà đỡ vì " được chết chùm ". Chúc mừng các bạn đã đậu ( bằng chính thực lực của mình ), và xin 1 suất vào nhóm những bạn bị liệt anh văn nhé :p
p/s funny: ôi av, tao biết mày mà sao mày lại không biết tao thế 8->

Công bằng cả gđ thi nữa chớ bạn. Mình thi Kv1
CN mình số người đủ điều kiện điểm sàn vừa đủ chỉ tiêu đề ra, còn lại dưới điểm sàn hết. Mình công nhận cuộc thi năm nay rất công bằng nhưng chỉ công bằng ở khâu chấm và công bố thôi. Mình thi khu vực Đà Nẵng: việc giám thị chỉ bài từ A-Z rất nhiều nhưng mình không quan tâm vì tỉnh mình không ai được chỉ coi như công bằng trong tỉnh ;)),CN mình năm nay con em trong ngành tạch hết ( trong đó có mình ) nên buồn mà đỡ vì " được chết chùm ". Chúc mừng các bạn đã đậu ( bằng chính thực lực của mình ), và xin 1 suất vào nhóm những bạn bị liệt anh văn nhé :p
p/s funny: ôi av, tao biết mày mà sao mày lại không biết tao thế 8->

Cả nhà ơi, có ai được gọi điện chưa???bao giờ bắt đầu đi làm đấy, thủ tục thế nào ý nhỉ??

Nói không buồn thì cũng dối lòng, giờ có đi dạo thì chắc đứng bên kênh Nhiêu Lộc hít thở không khí trong lành và ngắm dòng sông giống như tâm trạng của mình bây giờ thôi:)

Mình đỗ chi nhánh Nam Định nè, chưa thấy gọi điện gì. Bạn nào đc gọi điện thì thông báo cả nhà với nha!

chị này người hà tĩnh ak? :p
năm nay hà tĩnh điểm cao vô đối, lấy 10 người mà 7 bằng đỏ,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem