Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Mình cũng đậu rùi, mặc dù điểm thấp lè tè. Ko ngờ điểm thấp thế nhưng dù j cũng hết thất nghiệp.

TY của mình điểm cao thứ 2 cả cn nhưng bị 1 điểm anh văn dưới 5, thế là đứt nhị. Dù sao thì cũng đã từ giã Agri để đến với 1 cv khác. Chúc mừng các bạn đỗ

ừ,bọn mình thì thấy công bằng, vì điểm bọn mình chấm cũng chuẩn,tiếng anh làm kém quá,tín dụng lấy 2,đứng thứ 2 luôn, như em mới gọi là quá may mắn này,bạn sau kém em có nửa điểm thôi mà.... oh yeah
Bạn tên gì trong ds vậy ,tớ thấy trong tín dụng 2 bạn nữ đậu mà
tớ đứng thứ 2 liệt mất tiếng anh chán quá

- - - Updated - - -

TY của mình điểm cao thứ 2 cả cn nhưng bị 1 điểm anh văn dưới 5, thế là đứt nhị. Dù sao thì cũng đã từ giã Agri để đến với 1 cv khác. Chúc mừng các bạn đỗ
Hu hu giống mình thế mình dược có 4.8 ôi có 0.2 mà cuộc đời của tôi đã thay đổi

ừ,bọn mình thì thấy công bằng, vì điểm bọn mình chấm cũng chuẩn,tiếng anh làm kém quá,tín dụng lấy 2,đứng thứ 2 luôn, như em mới gọi là quá may mắn này,bạn sau kém em có nửa điểm thôi mà.... oh yeah

Mình nghĩ điểm thế này là đúng với bài làm của mình. Còn việc tiêu cực hay không thì mình cũng không biết. Lúc sáng có ông nào to còi nói là "đến giờ phút này chưa có thông tin thì trượt 99%". Mình điển hình đến giờ này mới biết nè...

Xác nhận mình đã đỗ Agribank với tư cách một "dân đen chính hiệu" (ko tiền, ko quan hệ). Thật ko thể tin được vì trước đó đã xác định "ra đi" vì một số lời đồn đoán :)

Mình đỗ rồi sướng quá, tớ thấy thi công bằng đấy, chỗ mình toàn HVNH với KTQD. Mấy đứa mình quen cũng không quen biết ai.

nói nghe mấy bạn ơi, sao mình biết mình đậu hay không vậy? đâu có ghi đậu / rớt gì đâu

Năm nay mình có quen chị là cháu ông trưởng ban cán bộ tổ chức có danh sách thi nhưng không giám ra thi vì biết là không đậu => năm nay công bằng đấy các bác, các thím ak

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên