Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Trích dẫn Gửi bởi trungnam2304 Xem bài viết
Mình là con thương binh, cháu thương binh liệt sĩ có lun, nộp bằng chứng rõ ràng nhưng cũng phải lết đi thi nè, đừng có dựa vào ba cái văn bản gì mà phán nhé, thực tế nó khác
CHuẩn rồi, cái này đang áp dụng cho con cháu trong ngành mà. Chứ nếu chỉ có điều kiện "con cháu thương binh liệt sĩ" thì có khả năng mỗi tỉnh mở thêm được 1 bank nữa quy mô cũng kha khá =))

Sax, tất nhiên là mình nói tránh, chứ mẹ mình đang làm agribank, trên 20 năm rồi, chứ ai tự nhiên nc khơi khơi ra. Nói lun là mình tn trường đhnh tphcm để khỏi bắt bẻ không thuộc trường top này nọ nữa. Nói chung là không có quy định con cháu thương binh liệt sĩ được xét tuyển thẳng đâu. Giờ agribank ngày càng làm việc chuyên nghiệp và công bằng hơn rồi.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mai mốt mình mở Ngân Hàng Công Nghiệp, anh em bỏ Nông Nghiệp qua làm nha. Thời đại nào rồi con Nông Nghiệp. "" Nhà đã dọn gọn gàng, đang chờ gạch đây "" =)))))))))))))

Sax, tất nhiên là mình nói tránh, mẹ mình đang làm agribank, trên 20 năm rồi nhé, chứ ai tự nhiên nc khơi khơi ra. Nói lun là mình tn trường đhnh tphcm để khỏi bắt bẻ không thuộc trường top này nọ nữa. Nói chung là không có quy định con cháu thương binh liệt sĩ được xét tuyển thẳng đâu.

còn ngóng nữa ah lên kèo cuoi tuần cafe có y nghĩa hơn ku n.

đừng ngóng nữa mấy thím ơi.....đi ngủ sửa sang sắc đẹp...để chuẩn bị đỗ đi làm là vừa...kakaka =))
Không đỗ thì để nhan sắc ăn tết....Ai mua Mỹ Phẩm ko bán cho
=)))))))))

Đêm nay các bác đừng đợi. e sốt ruột quá vừa đi hỏi sếp. mai khả năng cũng chưa có nữa. sếp bảo chắc phải thứ 4. nhanh thì chiều mai mới kịp
thông tin này của bạn có phần trăm là bao nhiêu vậy? có cái deadline chính xác nào cho ngày danh sách lên web k ?

Anh em chờ đợi đi, chứ như năm ngoái, danh sách nào cũng chờ ~12h đêm mới post lên mà :))

600 đi các bác.. nghe bảo ông tổng đang đi Tàu họp cho nên khi nào ổng về ổng mới cho up.. còn các bác nào bảo là ai trứng tuyển thì giờ đã biết thì làm ơn xác nhận lại cái làm nhiều người hoang mang

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên