Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

nghe nói gì,tớ đi nộp hs xét tuyển mà, mẹ là nhân viên quèn nên chắc phần xét ko đến nơi, hồi nộp hs thi thì đứa nào học mấy trg top sẽ đc cho đi thi, còn con các sếp thì ko thi, ở nhà chờ xét. năm nay ko đc năm sau thi tiếp, ko bó tay đâu, :))
con sếp xét chỉ tiêu khác bạn ạ, phân ra 2 loại chỉ tiêu là xét tuyển và thi tuyển,xét tuyển thì xét con em trong ngành, đủ điều kiện thì vào,còn những chỉ tiêu thi tuyển thì ai thi được sẽ vào, bạn đừng làm mọi người hoang mang thế:D

sao hum nay anh ginger im hơi lặng tiếng thế các bạn nhỉ, chả cho chúng ta tý thông tin j cả, ko bít khi nào mới hết cảnh chờ đợi đây:((

Tưởng ông vuonghongtien90 có thông tin mật gì chứ, ai dè lấy cái trường hợp của mình ra nói. Mà lúc xét cũng không có phân biệt nhân viên quèn hay nhân viên cấp cao gì hết, miễn có cha hoặc mẹ làm từ 15 năm trở lên và bạn tn loại giỏi trường top là được xét vô thẳng. Hoặc là cha mẹ về sớm con lên thay, vậy thui.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tưởng ông vuonghongtien90 có thông tin mật gì chứ, ai dè lấy cái trường hợp của mình ra nói. Mà lúc xét cũng không có phân biệt nhân viên quèn hay nhân viên cấp cao gì hết, miễn có cha hoặc mẹ làm từ 15 năm trở lên và bạn tn loại giỏi trường top là được xét vô thẳng. Hoặc là cha mẹ về sớm con lên thay, vậy thui.
và nếu nhà đã có 1 anh (chị) được xét vào trước rồi thì mình phải chịu khó đi thi[-O<

Ở tỉnh mình đã xét tuyển trước rồi, nếu rớt xét tuyển thì thi chung đợt với mình luôn đó. Nên chắc ai cao điểm hơn sẽ đậu thôi.

haizzzz...đến lúc này thì đi chơi cho khỏe, đợi 10 ngày rồi mà cũng như ko...có vẻ như bác tổng thích ngày 21/12 hơn,keke [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

ngày nào cũng lên nhòm ngó xem kq nhưng ko bình luận gì cả? chỉ theo rõi các bạn thôi.jo thấy sốt ruột quá làm vài lời cho đỡ sốt ruột? hi mong có sớm để đỡ fai nhòm ngó như thế này.ngày nào cũng vào mấy lần liền nhưng toàn thất vọng

và nếu nhà đã có 1 anh (chị) được xét vào trước rồi thì mình phải chịu khó đi thi[-O<

chuẩn rồi, mình là trường hợp thế đây :-< , mang tiếng cocc, chịu những lời xỉ vả của mấy gato mà vẫn phải đi thi như thường, hoàn toàn mù tịt thông tin, vẫn hóng với mọi người, khả năng tạch là rất cao :( , áp lực từ người thân là rất lớn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên