Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Ko đánh giá chính xác được bài làm của mình thôi. M thi một phát đỗ MB mà. đi pv rồi đi làm luôn. Nếu như bạn tính làm đc hết. phần ra kết quả giống mọi ng. tối đa có thể đc 9 điểm. thì bạn cần phải nghĩ là chỉ đc 7 thôi. còn trừ nhiều thứ mà cũng chưa chắc đáp số đã đúng. lúc nào cũng nghĩ mình làm đúng hết rồi. chắc phải ddc 8,5 là ít thì rồi lại hụt hẫng thôi. từ trước jo điểm số của mình bao jo cũng cao hơn điểm mình dự đoán. Nhiều ng thi mấy ngân hàng cổ phần nhỏ còn trượt lòi mắt. mà đi thi Agr thì kêu gào COCC, tôi làm bài tốt lắm mà bị trượt. Ko biết lượng sức mà.:))
Bạn nói chuyện khó nghe và tự phụ vậy mà thi 1 phát đỗ MB luôn à, hay thật, mấy ông phỏng vấn quả là có con mắt nhìn người :))
Bạn nói muốn đỗ cần có kỹ năng. OK, mình công nhận. Nhưng mình thấy kỹ năng của bạn còn kém cả cái bạn chưa đỗ ngân hàng kia cơ. Mọi người tham gia UB với tinh thần giao lưu, học hỏi, chia sẻ với nhau là chính. Bạn đã là thành viên UB, bạn không động viên các bạn khác thì thôi, còn nói những câu khó nghe làm mọi người khó chịu. Khoe mình là nhân viên MB, bạn tiếp xúc khách hàng cũng với cái thái độ đấy à? Còn nữa, là Banker, mà bạn lại không tham gia Banker Group, đủ thấy bạn cũng chả có ý đóng góp gì nhiều. Mong là bạn thay đổi cách nghĩ của mình và comment làm sao cho đủ ý, vừa phải đừng để mọi người phải mất lòng nhau!

Con bạn bố mình, bác ấy là lái xe xin về hưu sớm cho con vào đợt vừa rồi. Nó mới qua 2 tháng thử việc và 1 tháng chính thức, có đôi điều mình hóng dc chia sẻ với bạn:
- Về môi trường thì Agri tuy mang tiếng là NH già nhưng bạn mình bảo phòng Tín dụng của nó trừ bác trưởng phòng, còn lại toàn 8x, con ng thì có ng này ng kia, nhưng cơ bản mọi ng đối xử với nhau rất thân thiện.
_ Nếu dc nhận vào Agr thì thử việc 2 tháng, lương thử việc tùy theo hệ số vùng, nếu là ở tỉnh thì lương thử việc khoảng 2,7tr+ phụ cấp độc hại, ăn trưa..=4tr. Lương chính thức gần 8tr( chưa tính thưởng, phụ cấp linh tinh).
_ Công việc thì theo nó bảo khá nhàn, 2 tháng thử việc chỉ có đọc tài liệu, các món vay trích nguyên lời nó thì: thích thì cho vay, ko thích thì thôi :D.
Đôi điều chia sẻ :)
Chắc mình phải về quê thi vào Agribank thôi ^^ Làm NHCP vậy đủ rùi, hehe :D

Hôm qua, hôm nay bận tối mắt, chạy re kèn. Hic, bây giờ nhảy vảo ub vẫn chưa thấy động tĩnh gì. Chả lẽ 12/12/12 ko có gì đặc biệt sao?

Con bạn bố mình, bác ấy là lái xe xin về hưu sớm cho con vào đợt vừa rồi. Nó mới qua 2 tháng thử việc và 1 tháng chính thức, có đôi điều mình hóng dc chia sẻ với bạn:
- Về môi trường thì Agri tuy mang tiếng là NH già nhưng bạn mình bảo phòng Tín dụng của nó trừ bác trưởng phòng, còn lại toàn 8x, con ng thì có ng này ng kia, nhưng cơ bản mọi ng đối xử với nhau rất thân thiện.
_ Nếu dc nhận vào Agr thì thử việc 2 tháng, lương thử việc tùy theo hệ số vùng, nếu là ở tỉnh thì lương thử việc khoảng 2,7tr+ phụ cấp độc hại, ăn trưa..=4tr. Lương chính thức gần 8tr( chưa tính thưởng, phụ cấp linh tinh).
_ Công việc thì theo nó bảo khá nhàn, 2 tháng thử việc chỉ có đọc tài liệu, các món vay trích nguyên lời nó thì: thích thì cho vay, ko thích thì thôi :D.
Đôi điều chia sẻ :)
Được như thế thì thích nhỉ [-O<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121