Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
ko biết nữa.
Chắc ko phải. hihi.
HĐ ở BG bọn chị được đi thi cũng toàn từ 5 năm làm HĐ trở nên thôi :D

Chài, cho ăn quả lừa à :| Cơ mà bi giờ mới để ý có thiệt thím biết lối yêu thương ji ấy chỗ nào ko khi nào chỉ iem phát hay là lại chém :gạch:

K thím, k chú, k bác, k em gì ở đây nhé =.=
Chém cái đầu chú á :-L
"Có thiệt thím biết lối yêu thương ji ấy chỗ nào ko khi nào chỉ iem phát" _ Đưa tay đây...em chỉ anh đến lối yêu thương =))

thứ 2 cbị đi phỏng vấn Bancas ở Manulife rùi, từ bỏ Bh để đến vs ngân hang h lại quay đầu lại :(( agri ơi....

Sáng vào UB thấy im re, tự nhiên giờ vào thấy trang tăng đột biến tưởng có vụ gì gây cấn. Ai dè nguyên nhân do bác "vietdungbcvt" có "vài lời nhắn nhủ" đến pà con cô bác cái thông tin cũ rích có từ thời nhà Lý là COCC.

Chác bà con "ném đá" hãi hùng quá hay sao làm bác ấy xóa bài đó luôn rồi. Thiện tai! Tại ai ;))?

Mình thấy có một số bạn ở đây "cố tình không tin" vào sự thật đau lòng (Mà thực ra đã xác định trong đầu rồi)! Cứ ai nói đến có kết quả rồi là bác bỏ, rằng Reg Nick tung tin. Mình phải nói rằng giờ có kết quả rồi! Và cơ hội cho một số bạn ko phải là COCC cũng có. Bởi vì tùy chi nhánh mà vẫn còn 1, 2 "suất"...hoặc chẳng còn "suất" nào...
Chẳng ai đánh thuế hy vọng cả, cố lên!!!

Mình thấy có một số bạn ở đây "cố tình không tin" vào sự thật đau lòng (Mà thực ra đã xác định trong đầu rồi)! Cứ ai nói đến có kết quả rồi là bác bỏ, rằng Reg Nick tung tin. Mình phải nói rằng giờ có kết quả rồi! Và cơ hội cho một số bạn ko phải là COCC cũng có. Bởi vì tùy chi nhánh mà vẫn còn 1, 2 "suất"...hoặc chẳng còn "suất" nào...
Chẳng ai đánh thuế hy vọng cả, cố lên!!!
ko phải đâu bạn ạ ;)).
Có thể là mọi người cố tình nghĩ thế, để quên đi cái tiêu cực, nghĩ đến những điều vui vẻ, may mắn :D

Hi mọi người. M có thông tin. thông tin này là chuẩn. mọi ng đợi kiểm định xem nhé. Thứ 6 tuần này chưa có đâu.
thứ 2 tuần sau mới họp hội đồng tuyển dụng để công bố danh sách trúng tuyển ( DS đã đc ký tá đầy đủ). Sau đó ds này mới đc up lên mạng. DS này sau đó mới chuyển về các tỉnh, chi nhánh để báo cho thí sinh đồng thời chuyển cho ban tuyển dụng làm 1 Quyết định trúng tuyển để gửi cho thí sinh. Phải tầm thứ 3, thứ 4 tuần sau mới có khả năng có. Bạn nào dự đoán 12/12/2012 có khi lại chuẩn đấy. :D Good luck.

Thông tin này của a ginger có khi là chuẩn thật.

Bạn thân!
Thực ra lúc đi thi thì ai cũng mong muốn biết kết quả, dù đỗ hay không thì cũng là thành quả của mình làm được.
Còn việc có đỗ hay không lại là chuyện khác, nhất là đối với những đơn vị có vốn nhà nước, chứ đừng nói là 100% :))
Hơn nữa, biết đâu đấy, 1 ngày đẹp trời, sét lại đánh nhầm người. hehe.
Ai cũng có quyền hj vọng, chỉ là đừng đặt toàn bộ hj vọng vào 1 chỗ để rỗi lỡ...lại hụt hẫng.
like cái cmt của bạn...^^.....có ai đánh thuế giấc mơ và hi vọng đâu,,,,hjhj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back