Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Xác suất như trúng sổ xố, mà từ bé chưa trúng được cái nào, dù là giải khuyến khích :D
dự đoán cái tên đầu tiên của chi nhánh mình "nà: N...
haixx, đầu nghĩ vậy mà tay cứ click "Hot Agribank..." chứ >,<

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ko biet cac dong chi tren Tw lam viec den may gjo. chac den gjo la coi nhu nghi roi cac bac nhi. mai ta lai hong tiep. Sot het ca ruot.

Xời, đừng căn cứ giờ làm việc, năm ngoái toàn chọn giờ hoàng đạo mà up, 12h đêm á, cả kq viết lẫn PV, mình hồi đấy 4h sáng tự nhiên tỉnh dậy, bật máy xem thử có gì không, thấy chữ trượt to đùng đập vô mặt tỉnh cả ngủ

Ông trời không phụ lòng người nhưng ổng lại phụ mấy đứa không có thân có thế bạn ah, hề hề

úi, 3 trường này đều là của khu vực miền bắc, vậy miền nam có ưu tiên trường nào ko vậy bạn ? ... còn 1 thắc mắc là tỉnh mình năm nay tuyển 100% chỉ tiêu về CN huyện làm... vẫn thi tập trung, Nếu CN huyện tự tuyển thì sao lại gộp chung đợt thi này vậy bạn. Cảm ơn bạn nhiều nha ^^

Mình quên mất: Điều đó áp dụng với cn khu vực miền núi, xa xôi.
Còn các cn khác đều thi tuyển tập trung.

Xời, đừng căn cứ giờ làm việc, năm ngoái toàn chọn giờ hoàng đạo mà up, 12h đêm á, cả kq viết lẫn PV, mình hồi đấy 4h sáng tự nhiên tỉnh dậy, bật máy xem thử có gì không, thấy chữ trượt to đùng đập vô mặt tỉnh cả ngủ

ủa, mình tưởng trên website chỉ úp những người đậu thôi, như năm ngoái cũng vậy, mình đâu thấy điểm viết hay pv gì đâu bạn ~.~

Ôi trời ơi, đọc bài của bạn mà mình toát hết mồ hôi hột.
Vất vả 4 năm trời ở trường dân lập mới lấy đc cái bằng TBK, theo nhu decon nói: "tất cả đều tốt nghiệp loại khá, giỏi 3 trường ĐH: KTQD, HVNH, HVTC. ( Nếu tốt nghiệp trường khác xin mời thi tuyển vào các huyện )" ===> hóa ra những hồ sơ như mình thì cho vào danh sách đi thi cho vui sao?
Đấy là danh sách ứng viên trúng tuyển vào CN mình. Ý mình là: Những ai giỏi, luôn được chào đón :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back