Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Ko, nghe Trang nói đợt này 5 đứa chuyên TG cùng đỗ BIDV TG lun ak, vậy vui wa' ha, bạn phổ thông giờ cùng làm chung chi nhánh 1 bank lun :D
Làm gì có, tụi em học chung trường ĐH chú ơi, em làm gì có cơ hội học trường chuyên tỉnh, thời phổ thông chỉ được học trường của huyện thôi

Làm gì có, tụi em học chung trường ĐH chú ơi, em làm gì có cơ hội học trường chuyên tỉnh, thời phổ thông chỉ được học trường của huyện thôi

Uhm, cơ mà vậy cũng vui, có bạn cùng đỗ là vui rùi, haizzz GATO wa', ko biết rồi e sẽ trôi nổi về đâu đây :(

Uhm, cơ mà vậy cũng vui, có bạn cùng đỗ là vui rùi, haizzz GATO wa', ko biết rồi e sẽ trôi nổi về đâu đây :(
Từ từ chú àh, may mắn sẽ sớm mỉm cười thôi (biết đâu chú đỗ cao nhất Agribank trong chi nhánh chẳng hạn). Tự tin lên nhé!
Tớ phải đi ngủ đây, chúc chú và các ubers khác ngủ ngon!

Hờ, nghe nói chỗ mềnh tết dương năm nay thưởng phát 4 tháng lương, trời ơi, có nhà bác 3 ng làm Agri, tính sơ sơ cuối năm lĩnh một phát 150tr, sặc sụa( không phải là sếp nhé). Mình mà đỗ nhể, cuối năm dù không bằng được các cô các chú nhưng mà chắc cũng kha khá

Hờ, nghe nói chỗ mềnh tết dương năm nay thưởng phát 4 tháng lương, trời ơi, có nhà bác 3 ng làm Agri, tính sơ sơ cuối năm lĩnh một phát 150tr, sặc sụa( không phải là sếp nhé). Mình mà đỗ nhể, cuối năm dù không bằng được các cô các chú nhưng mà chắc cũng kha khá

cũng đủ cưới vợ..=))

150 củ :sáng mắt:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back