Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Dạo trc e cũng có mấy tháng trãi nghiệm ở Exim, nói chung tuy công việc có chút áp lực cơ mà môi trường cũng tốt lắm, lương bổng cũng rất ok, làm ở đấy cũng thích lắm, e rất chăm chỉ đi thực tập và vào đúng giờ mấy chị ở đấy xinh phải biết nhìn mát cả mắt :))
Bạn thực tập ở Exim chi nhánh nào vậy?

Chỉ có con trong ngành mới được cộng điểm thôi b ah!!! Hồ sơ ban đầu đã phải có xác nhận con trong ngành rồi cơ!

- - - Updated - - -

Chỉ có con trong ngành mới được cộng điểm thôi b ah!!! Hồ sơ ban đầu đã phải có giấy xác nhận con trong ngành rồi cơ!
Hình như được cộng 2,5 điểm hay sao đấy!

Chính xác chỉ có 1 điểm thui nhé, những trường hợp khác như con liệt sĩ, thương binh... cũng dc cộng 1 điểm

Chính xác chỉ có 1 điểm thui nhé, những trường hợp khác như con liệt sĩ, thương binh... cũng dc cộng 1 điểm
Nghĩa là sao hả bạn? Cộng 1 điểm con trong ngành rồi cộng tiếp 1 điểm ưu tiên khác nữa ah? Hay chỉ cộng tối đa 1 điểm thôi vậy?
Mà thông tin của bạn có chắc chắn ko? Vì trước có mấy bạn bảo cộng 2 điểm hay 2,5 hay sao mà?

Nghĩa là sao hả bạn? Cộng 1 điểm con trong ngành rồi cộng tiếp 1 điểm ưu tiên khác nữa ah? Hay chỉ cộng tối đa 1 điểm thôi vậy?
Mà thông tin của bạn có chắc chắn ko? Vì trước có mấy bạn bảo cộng 2 điểm hay 2,5 hay sao mà?

Có nghĩa là mọi ưu tiên, mỗi cái chỉ cộng 1 điểm. Thông tin trên là do ông Trưởng văn phòng đại diện khu vực miền Nam nói, nên mình chỉ biết vậy thui ^^!

Có nghĩa là mọi ưu tiên, mỗi cái chỉ cộng 1 điểm. Thông tin trên là do ông Trưởng văn phòng đại diện khu vực miền Nam nói, nên mình chỉ biết vậy thui ^^!

Mà bạn nè, VP đại diện phía nam là tương đương với sở giao dịch đúng ko hay là agri chỉ có hệ thống CN thôi ? Thường thì sở giao dịch là cao hơn CN phải hok ?

Mà bạn nè, VP đại diện phía nam là tương đương với sở giao dịch đúng ko hay là agri chỉ có hệ thống CN thôi ? Thường thì sở giao dịch là cao hơn CN phải hok ?

Mình thấy trong sơ đồ bộ máy tổ chức của Agribank thì người ta xếp Sở giao dịch, chi nhánh loại 1, loại 2, văn phòng đại diện... là ngang nhau. Mình cũng ko rành nhìu lắm ^^!

Bạn thực tập ở Exim chi nhánh nào vậy?

CN Q7 thím ợ, môi trường ở đấy tốt lắm đặc biệt là các chị toàn trẻ đẹp, chân dài, tiếc là e siêng năng lại đẹp trai vậy mà ko dc giữ lại /:) cho e 2 tháng nữa thế nào e cũng ta'n dc 1 chị sn88 cực kool 8->

Xin lỗi các bạn, lâu rồi mình ko vào topic. Không biết Agribank đã có kết quả gì chưa nhỉ? :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back
Bên trên