Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Hợp đồng đó hôk phải do thi tuyển đâu b ạ, là do GĐ cái chi nhánh đó cho ng quen vào làm thui, gọi là HĐ miệng đó bạn
Xin thông báo cho bạn một tin buồn. Đúng là lương hợp đồng ở Agribank rất thấp. Ở Hà Nội thế nào thì t ko rõ nhưng lương hợp đồng tín dụng một a tớ biết ở Agribank Bắc Giang có gần 2 triệu thôi :|

Xin thông báo cho bạn một tin buồn. Đúng là lương hợp đồng ở Agribank rất thấp. Ở Hà Nội thế nào thì t ko rõ nhưng lương hợp đồng tín dụng một a tớ biết ở Agribank Bắc Giang có gần 2 triệu thôi :|

Hồi trước đi thực tập thì pik đc lương của 1 chị đang thử việc hơn 3tr, làm hợp đồng trên 5tr...

Hồi trước đi thực tập thì pik đc lương của 1 chị đang thử việc hơn 3tr, làm hợp đồng trên 5tr...

nghe bảo ở tỉnh làm ăn khá hơn tp mà, nhưng cũng ko rõ, dù sao thì cứ cố vào dc, giờ có việc làm đúng chuyên ngành quan trọng hơn. Hơn nữa, Agribank cũng khá nổi tiếng trong 4 ông lớn. Mức lương 2 triệu ko đủ nuôi sống 1 sinh viên xa nhà huống hồ ng đi làm. Cứ ráng vào dc rùi chúng ta lại lên bàn về lương ^^ T.T

nghe bảo ở tỉnh làm ăn khá hơn tp mà, nhưng cũng ko rõ, dù sao thì cứ cố vào dc, giờ có việc làm đúng chuyên ngành quan trọng hơn. Hơn nữa, Agribank cũng khá nổi tiếng trong 4 ông lớn. Mức lương 2 triệu ko đủ nuôi sống 1 sinh viên xa nhà huống hồ ng đi làm. Cứ ráng vào dc rùi chúng ta lại lên bàn về lương ^^ T.T

Đấy là tại 1 PGD ở huyện...

thấp như thế thôi ag.hic

Cho t chút, trong cái bangr lũy kế từng phần thuế TNCN, thì có "đến 5 triệu chịu thuế 5%" là sao mọi người, có nghĩa là Từ 1-5 triệu là 5% à.
Thế mức thuế 4-6 triệu chịu 5% còn áp dụng nữa ko.
thanks ^^

có bạn nào có đt gọi đi thi chưa vậy
mình ở huế chưa có thông tin gì hết
không biết học kịp ko
ai có rồi thì thông báo nghe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên