Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

hehe. Nói như bạn mình cũng nói được. Nếu giữa tuần không thi thì chắc là thi cuối tuần rồi

Mình thấy Mrginger cung cấp khá nhiều thông tin hữu ích cho diễn đàn. Còn việc nói chắc chắn 100% thì mình nghĩ rất khó tại vì Mrginger ko trực tiếp làm công việc này. Mà kể cả có làm thì đôi khi vẫn phải thay đổi kế hoạch mà. Mình thấy việc đưa danh sách lên lâu là bình thường vì up danh sách của bằng đấy tỉnh thì khá phức tạp

cái này thì khó nói lắm. :D. nhiều thóc cũng ko hẳn là đc đâu.
ban ldtd đó có bao nhiêu người ( hơn 40 ng) => bao nhiêu con cháu? nếu là con cháu 1 người làm việc trong đó thì cũng khó lắm.
Hơn 20 trưởng ban => con, cháu??
các chi nhánh cấp 1 ở HN => bao nhiêu con cháu??
Chi nhánh cấp 2, giám đốc các tỉnh => con cháu??

nói chung là cháu phải từ cấp trưởng ban lên, đến phó tổng thì mới dễ. còn con cháu của các sếp còn lại cũng căng lắm. :D
bỏ boom kinh vãi. đội này không lo ôn thi, lo nghĩ vẩn vơ thì làm sao được

Chả hiểu các bác ấy làm j mà chưa có lịch thi cho ub. lọc lại danh sách là tùy từng chi nhánh thôi nhé. ko phải chi nhánh nào cũng phải lọc lại đâu. nhưng m nghe nói là mấy chi nhánh quanh hn lấy gấp 4 lần số lượng tuyển. đợi có ds xem có chuẩn ko. Nếu cuối tuần này ko thi thì khả năng thi vào giữa tuần rồi.

a làm em đau tim nhứt, hức hức lấy gạch về ...k đặt gạch hóng nữa...hại não

Túm lại một điều là ngân hàng Agri đứng đầu về độ đo độ kiên nhẫn của các uber nhà ta và nếu giống năm ngoái đúng giờ hoàng đạo 12h up danh sách thì đúng là .... VÔ ĐỐI quá =)) =)) =))

Có thờ có thiêng [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
agr chuyên chọn giờ, chọn số đấy. công văn, qđ quan trọng đều chọn ngày, chọn giờ, chọn số quyết định hết.

- - - Updated - - -

Các bác cũng làm em nóng ruột quá , f5 hoài, Hic. Mai thi vtb , coi như cưỡi ngựa xem hoa vậy...

bạn làm giống mình,pp tính theo pp co suất ck hả bạn

Chỗ thời gian hoàn vốn đó đề bài k nói gì hết nên mình nghĩ tính cách nào cũng đc, k thì tính hai cái luôn cho chắc ăn. :D Chỗ tính KH mình k chắc vì dữ kiện đề bài mình k rõ lắm, nên mình tính theo cách mình nghĩ. K biết đúng hay k nữa :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên