Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Nguyenhoa1809,dốt nát vô đối,có dám gọi số điện thoại này ko?
01675055035,có dám cãi lý với t ko ha?

1. Thứ 7 thì chj nhánh Tỉnh có làm việc nhé. Sáng thứ 7. Mình ở HÀ Tĩnh.
2. Theo mình nghĩ thì: Nguyện vọng cứ ghi như trong thông báo tuyển dụng. Tức là mã vị trí ghi như trên ( 01, 02...), Còn Chi nhánh dự tuyển thì giống như trong bảng chỉ tiêu, chi nhánh nào có tuyển thì mình đăng ký chi nhánh đó. Sau này đỗ rồi người ta mới phân cho mình về các chi nhánh cấp dưới theo trình độ, nhu cầu và "quen biết" của mình.
Các bạn tham khảo. Thân.

Mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp, chưa có bằng TN thì liệu có nộp hs đợt này đc ko nhỉ mọi ng?? Mà " Mẫu tổng hợp hồ sơ dự tuyển các chi nhánh lấy tại E-office" là sao nhỉ?? Ai biết trả lời hộ mình với!

Mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp, chưa có bằng TN thì liệu có nộp hs đợt này đc ko nhỉ mọi ng?? Mà " Mẫu tổng hợp hồ sơ dự tuyển các chi nhánh lấy tại E-office" là sao nhỉ?? Ai biết trả lời hộ mình với!

Được bạn, bạn đi công chứng Giấy chứng nhận tốt nghiệp là được.
Còn "Mẫu tổng hợp hồ sơ dự tuyển các chi nhánh lấy tại E-office" là một cái bảng liệt kê danh sách các thí sinh nộp hồ sơ và các loại giấy tờ đã nộp. Cái này là việc của các chi nhánh tải bảng này về. Mình không cần tải.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hic. mình cao có 1m6. không đủ tiêu chuẩn rồi :( . Năm trước yêu cầu ngoại hình nam cao 1m6 bây giờ lên 1m65 rồi. Thế là hết hi vọng.
đi khám sức khỏe nhờ ngta viết cho 1m65. ko ai ktra lại đâu. wa vòng hồ sơ rùi thì mấy vòng kia cứ thế thẳng tiến thoai

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên