Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mọi người ơi, có ai có tin tức gì về thông tin thi cửk? Vòng 1 bây giờ cũng lộn nhộn chi nhánh có chi nhánh chưa, k lẽ tuần sau thi thật a..lo quá, cư học trước quên sau, đến chán.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tới h mình vẫn chưa được chi nhánh Sóng Thần gọi đi PV mới kinh chứ.Nếu chấm điểm hồ sơ mình tin chắc chắn mình sẽ được gọi đi PV.Botay.com.vn k hiểu nó PV cái kiểu gì.Thôi thì trách tại nó k có mắt nhìn người để bớt tủi thân vậy^^

Thì đọc trên chỗ web ah, 7-10 sau khi hết hạn hs. Mùng 5+10 ngày vào trúng cuối tuần sau, hic. Phân vân chết, bây giờ cũng k biết mình có qua vòng 1 k nữa là...
Thông tin ở đâu mà tuần sau thi vậy bạn?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tới h mình vẫn chưa được chi nhánh Sóng Thần gọi đi PV mới kinh chứ.Nếu chấm điểm hồ sơ mình tin chắc chắn mình sẽ được gọi đi PV.Botay.com.vn k hiểu nó PV cái kiểu gì.Thôi thì trách tại nó k có mắt nhìn người để bớt tủi thân vậy^^
núi này cao còn có núi khác cao hơn bạn à. Phải biết chấp nhận chứ

núi này cao còn có núi khác cao hơn bạn à. Phải biết chấp nhận chứ

Chắc chắn là như thế!Nhưng mình biết hồ sơ như của mình và những đứa bạn mình sẽ đủ tiêu chuẩn để ít nhất là được PV.Vì thế có chút ít cảm xúc khó chịu và thất vọng

tiêu chuẩn agr có đòi hỏi gì cao lăm đâu.mình cũng k dc pv.thà pv cho rớt do trả lời k được thì là do mình.mất công nộp hs mà k dc sơ tuyển. bực cả mình
Chắc chắn là như thế!Nhưng mình biết hồ sơ như của mình và những đứa bạn mình sẽ đủ tiêu chuẩn để ít nhất là được PV.Vì thế có chút ít cảm xúc khó chịu và thất vọng

- - - Updated - - -

bực mình agr sóng thần. tiêu chuẩn có cao j đâu. vậy mà k dc pv. mất công nộp hs
tiêu chuẩn agr có đòi hỏi gì cao lăm đâu.mình cũng k dc pv.thà pv cho rớt do trả lời k được thì là do mình.mất công nộp hs mà k dc sơ tuyển. bực cả mình

Back
Bên trên