Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
mình mới nhận được tin,đợt sơ tuyển này là chọn thí sinh đi thi luôn, ko có vong phỏng vấn sau cùng, ko biết chính xác ko nữa, các bạn sơ tuyển đợt sau ráng lên nha, vô được vòng thi viết là yên tâm rồi đó, lúc sáng mình đi pv ko chuẩn bị j kĩ nên pvan ko ok lắm, vậy là bye agri từ đây, chúc các bạn thi sau may mắn :)

Cả nhà ui cho e hỏi là thi Agri thi nghiệp vụ + tin học + tiếng anh ah, có công bố điểm thi công khai ko ah, có ai bít cách tính điểm của agri ko ah :). Sau hết hạn nhận hs khoảng 7- 10 ngày thì thi, vây chc thi vào ngày 14/10 tới ah :)
Agri ko bao h công khai điểm bạn ah, chỉ báo trượt hoặc đỗ. Trc có lần mình dc gặp bác giám đốc NHNNo Hải Phòng bác ấy nói vậy, bác ấy còn bảo có lần đề nghị với chủ tịch HĐQT với TGD nhưng mấy năm nay thi vẫn ko công bố công khai số điểm.
Vậy nên cũng chả biết thế nào.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đồng chí nào nộp hồ sơ ở chi nhanh An phú được gọi phỏng vấn chưa.Hôm nộp hồ sơ mình thấy chỉ hỏi loa qua thôi(1 số người thậm chí ko hỏi ).Sao ko thấy gọi phỏng vấn giống như mấy chi nhánh khác nhỉ ???.

Back
Bên trên